• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

simulizi za ma-x zimevunja ndoa ya jirani

yuzazifu

yuzazifu

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
868
Points
1,000
yuzazifu

yuzazifu

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2018
868 1,000
usiku wa jana tumeshuhudia ndoa ya jirani ikivunjika kutokana na masimulizi ya ma-x walokua wakisimuliana....

alianza mwanaume then akafuata mwanamke akimwambia mumewe, x wangu alikua akipiga show balaa sijapata kuona, kauli hii ilimkasirisha sana mwanaume na kuhisi yeye hawez kazi.... ndipo ukazua ugomvi nakuamua kumtaliki mkewe

nb: wanaume wenzangu tusiulize habari za ma-x kwa usalama wa ndoa zetu
 
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2016
Messages
13,454
Points
2,000
Ulweso

Ulweso

JF-Expert Member
Joined May 24, 2016
13,454 2,000
usiku wa jana tumeshuhudia ndoa ya jirani ikivunjika kutokana na masimulizi ya ma-x walokua wakisimuliana....

alianza mwanaume then akafuata mwanamke akimwambia mumewe, x wangu alikua akipiga show balaa sijapata kuona, kauli hii ilimkasirisha sana mwanaume na kuhisi yeye hawez kazi.... ndipo ukazua ugomvi nakuamua kumtaliki mkewe

nb: wanaume wenzangu tusiulize habari za ma-x kwa usalama wa ndoa zetu
Magu alishawambia acheni uvivu, mnakuwa wavivu kazini mpaka nyumbani! Acheni uvivu
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,700
Points
2,000
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,700 2,000
Kufukua makaburi sio kitu chema
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
3,380
Points
2,000
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
3,380 2,000
Hao walikuwa msichana na mvulana waliamua kuigiza kibaba na mama
 
Aidanna

Aidanna

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2019
Messages
661
Points
1,000
Aidanna

Aidanna

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2019
661 1,000
Anaangaika naye haya mambo ni ya watoto wa secondary school huko
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,550
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,550 2,000
Watu tuko kwenye ndoa inafikia atua unamwambia mwenzio mbona kiwango chako sio kama cha wengine ata akuulizi, sembuse simulizi
Mmmh ngoja wakuige walete mrejesho.

Ni rahisi kumwambia Mbona siku hizi kiwango chako sio kama zamani? Hili swali ni rahisi na linajibika lakini hilo Swali lako majanga
 
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
3,380
Points
2,000
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
3,380 2,000
Mmmh ngoja wakuige walete mrejesho.

Ni rahisi kumwambia Mbona siku hizi kiwango chako sio kama zamani? Hili swali ni rahisi na linajibika lakini hilo Swali lako majanga
Na unamwambia ata sina ham na wewe
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
15,261
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
15,261 2,000
Mnaanzaje kuongelea habari za maex tena wakat mko na ndoa?
 
M

mwakiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2018
Messages
423
Points
500
M

mwakiri

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2018
423 500
Mmmh ngoja wakuige walete mrejesho.

Ni rahisi kumwambia Mbona siku hizi kiwango chako sio kama zamani? Hili swali ni rahisi na linajibika lakini hilo Swali lako majanga
Mmh nahisi anatulisha matongo pori
 
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
1,815
Points
2,000
jina halisi

jina halisi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
1,815 2,000
Siku hizi jf kuna mada ambazo hazina uzito kabisa,na kama zina uzito muwasilishaji anakuwa hajajipanga kuwasilisha,ndio maana wengi wanaonekana wanafunzi.
 

Forum statistics

Threads 1,403,606
Members 531,286
Posts 34,428,679
Top