Simuelewi rais wangu JK Kwahili


Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
9 December mwaka huu, ilikuwa uhuru wa tz bara, sikuona rais yeyote au mgeni yeyote toka nje ya nchi kualikwa au kuhudhuria ata majirani zenu, lakin leo nimesikia magazeti rais wangu atakuwa mgen kwenye sherehe ya uhuru wa kenya nikashituka sana sio kwa mabaya na kubwa zaid rais wa zanzibar shen nayea katuma salam kwa kenyatta... Sijaelewa kabisa kwanini lakin mambo yetu hawayaheshimu sisi tunajipendekeza
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,771
Likes
5,304
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,771 5,304 280
Una uhakika walialikwa?
 
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2009
Messages
994
Likes
5
Points
35
E

ejogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2009
994 5 35
Unatakiwa uelewe kuwa Kenya inasheherekea miaka 50 tangu uhuru. Kwani kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru wa TZ hakukuwa na maraisi waliohalikwa!!
 
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2008
Messages
1,920
Likes
49
Points
145
mnyepe

mnyepe

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2008
1,920 49 145
Unatakiwa uelewe kuwa Kenya inasheherekea miaka 50 tangu uhuru. Kwani kwenye sherehe za miaka 50 ya Uhuru wa TZ hakukuwa na maraisi waliohalikwa!!
Nakumbuka walialikwa hata Uganda pia
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,039
Likes
1,368
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,039 1,368 280
9 December mwaka huu, ilikuwa uhuru wa tz bara, sikuona rais yeyote au mgeni yeyote toka nje ya nchi kualikwa au kuhudhuria ata majirani zenu, lakin leo nimesikia magazeti rais wangu atakuwa mgen kwenye sherehe ya uhuru wa kenya nikashituka sana sio kwa mabaya na kubwa zaid rais wa zanzibar shen nayea katuma salam kwa kenyatta... Sijaelewa kabisa kwanini lakin mambo yetu hawayaheshimu sisi tunajipendekeza
Fede Masolwa na miradi mingi kwa wizara zote imekwama kwa kukosa pesa
 
Last edited by a moderator:
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,102
Likes
222
Points
160
Sabung'ori

Sabung'ori

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,102 222 160
...kusherekea uhuru wa Tanzania Bara ni ubatili mtupu coz hakuna nchi duniani inaitwa Tanzania Bara...
 

Forum statistics

Threads 1,274,097
Members 490,586
Posts 30,500,880