Mbona mnahangaika hivyo kupekua privacy ya mwenza wako, dawa ipo kwenye toleo jipya za infinix, zina program inaitwa xhide yani hiyo ukiwa na namba ya mtuhumiwa unaiweka huko na kuingia huko mpaka ubonyeze ##1... Na pia hiyo program ukitaka kuingia ni mpaka upige hizo namba and infact kwenye simu hakaonekani halo xhide basi msg zote zinaenda kule, akipiga ina mute tu ila utakuta missed calls na inakua inaita bali no call display ahhhh infinix ni kiboko, hapo unaicha simu hata ukienda job hata whatsap unaficha huko hakuna swala la the suspect..... Wamejaribu kuboresha privacy ya mtu... Technology hii imenisaidia kwa 100% na maisha yanasonga.. Pia mmiliki jifunzr kupenda kuweka mambo privacy utaishi maisha mazuri na yasiyo na vurugu kwenye ndoa