holy holm
JF-Expert Member
- May 6, 2017
- 4,792
- 9,204
Kama mada inavyosema je simu inachangia asilimia ngap? kualibu mahusiano [emoji32] [emoji32] [emoji32]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Dawa ni kufanya research
umeona eeh..[emoji23] [emoji23] [emoji23]Kila mtu abaki na simu yake
ila kweliMatumizi mabaya ya simu yanaharibu mahusiano
Simu kama kifaa hakina effects zozote hadi kiwe misused by user
Sent from my Exclusive Y30-U00 using JamiiForums mobile app
Ukweli mchungu huo mkuu ili muendelee kuishi kwa amani kila mtu abaki na simu yake
ekizaktrii mkuuUkweli mchungu huo mkuu ili muendelee kuishi kwa amani kila mtu abaki na simu yake
daaah..ndo ivo bana hatuna cha kfny[emoji30] [emoji30] [emoji30] [emoji30]80%
Ukitaka uishi salama na kwa amani kwenye mahusiano yako, ione simu ya mpenzi wako kama jeneza. Ishike pale tu inapobidi tena kwa ruhusa yake...
Kama unaitaka kwa ajili ya kuchezea gemu mwambie, safisha kwanza simu yako ili niweze kuitumia, Yani afute vimeo vyake kwanza... 😀
ukishka usalama upo lknMm km mme nashka yake ila yangu km ukoma gusa ule taraka [emoji276][emoji276]
Ubavu wangu unisumbue [emoji6]
cjawai kujarb mkuuVzr kabsa mana cnaga utan nshamchapaga vbao vzri na akaenda kwao kaomba kurudi karudi maji ya mtungi
Usiiige lkn [emoji276][emoji276]