Simu za mezani Ikulu ya Chamwino hazipokelewi

Simu za mezani Ikulu ya Chamwino hazipokelewi

vuta subira watakuwa kwenye vikao
Vikao wiki nzima bro? Kumbuka kesho ni ijumaa. Tangu Jumatatu nawapigia simu hawapokei.

Ukienda Ikulu Chamwino, wanakwambia hawatumii geti la nyuma.....LIMEFUNGWA.

Wanakwambia uzunguke geti la mbele....geti jipya. ( Kuna umbali mrefu sana kulifikia )

Na ukifika unakutana na vijana wana roho mbaya sana....nilishuhudia kuna watu walifika pale...wakashindwa kujielezea kidogo tu, wakakataliwa kuingia....niliumia sana. Hao ni watu ambao walikua mbele yangu na inavyoonyesha walienda pale kwà ajili ya kufanya service ( walikua mafundi / walikua wamevaa maovaloli )
 
Dharau Kubwa Sana Mwananchi Anapiga Simu Lakini Inaitaaa Haipokelewi

Msemaji Wa Serikali Ama Kurugenzi Ya Mawasiliano Ikulu Ya Chamwino
Ije Hadharani Kutoa Ufafanuzi Laa Sivyo Number Hizo Zifutwe Kwenye Nyaraka Za Serikali
Nimewahi kuanzisha uzi humu kulalamikia hii kitu, ushauri niliopewa toka kwa baadhi ya wachangiaji ikawa nifunge safari hadi getini Ikulu kupata maelekezo ya utaratibu wa kufuata kama nina shida ya kuonana na ofisa wa Ikulu.

Ushauri huu ulinishangaza sana. Dunia ya leo nifunge safari toka Mugumu Serengeti hadi Chamwino kwa huduma ambayo ningeipata kwa gharama isiyozidi sh 2,000 ya muda wa maongezi kwenye simu!

Terrible.
 
Nimewahi kuanzisha uzi humu kulalamikia hii kitu, ushauri niliopewa toka kwa baadhi ya wachangiaji ikawa nifunge safari hadi getini Ikulu kupata maelekezo ya utaratibu wa kufuata kama nina shida ya kuonana na ofisa wa Ikulu.

Ushauri huu ulinishangaza sana. Dunia ya leo nifunge safari toka Mugumu Serengeti hadi Chamwino kwa huduma ambayo ningeipata kwa gharama isiyozidi sh 2,000 ya muda wa maongezi kwenye simu!

Terrible.
Pole sana.

Sasa Unaambiwa, ukijichanganya ukaanzia kule kijijini lilipo geti la kuingia zamani ( geti la nyuma ) ...wanakwambia ...nenda la mbele.

Kutoka hapo mpaka kulifikia kwà boda ni 5000/=. Kwà daladala ni buku ( ukishuka itakubidi utembee umbali mrefu sana kulikifikia )
 
Vikao wiki nzima bro? Kumbuka kesho ni ijumaa. Tangu Jumatatu nawapigia simu hawapokei.

Ukienda Ikulu Chamwino, wanakwambia hawatumii geti la nyuma.....LIMEFUNGWA.

Wanakwambia uzunguke geti la mbele....geti jipya. ( Kuna umbali mrefu sana kulifikia )

Na ukifika unakutana na vijana wana roho mbaya sana....nilishuhudia kuna watu walifika pale...wakashindwa kujielezea kidogo tu, wakakataliwa kuingia....niliumia sana. Hao ni watu ambao walikua mbele yangu na inavyoonyesha walienda pale kwà ajili ya kufanya service ( walikua mafundi / walikua wamevaa maovaloli )
Mimi nimepiga simu mara nyingi hapo Ikulu pasipo kujibiwa.

Shida yangu ilikuwa kupata maelekezo juu ya utaratibu wa kufanya appointment kuonana na Katibu mkuu kiongozi au wasaidizi wake.

Hadi leo sijui nifanyeje.
 
Mimi nimepiga simu mara nyingi hapo Ikulu pasipo kujibiwa.

Shida yangu ilikuwa kupata maelekezo juu ya utaratibu wa kufanya appointment kuonana na Katibu mkuu kiongozi au wasaidizi wake.

Hadi leo sijui nifanyeje.
Wewe ni Usalama wa Taifa. Acha kutuzingua bhana! Kujikomentisha!!! Wenzako tupo serious hapa !!! Tafadhali waambie hao jamaa wenzako wapokee simu zetu!!!
 
Wewe ni Usalama wa Taifa. Acha kutuzingua bhana! Kujikomentisha!!! Wenzako tupo serious hapa !!! Tafadhali waambie hao jamaa wenzako wapokee simu zetu!!!
Acha masihara mkuu. Nimewahi kuanzisha uzi kama wako humu miezi mingi iliyopita, shida yangu ni hiyo ya kufanya appointment kwenye ofisi ya katibu mkuu kiongozi.

Nitashukuru japo ukinielekeza nianzie wapi bila kulazimika kufunga safari kwenda huko, hii ni baada ya wewe kufanikiwa kuingia huko.

I am serious.
 
Acha masihara mkuu. Nimewahi kuanzisha uzi kama wako humu miezi mingi iliyopita, shida yangu ni hiyo ya kufanya appointment kwenye ofisi ya katibu mkuu kiongozi.

Nitashukuru japo ukinielekeza nianzie wapi bila kulazimika kufunga safari kwenda huko, hii ni baada ya wewe kufanikiwa kuingia huko.

I am serious.
Kuna jamaa walitaka kuniingiza mkenge,....walitaka pesa ili wanikutanishe na AFISA wa humo Ikulu...,

Walivyoona sina uelekeo wa kuwapa pesa , wakaanza kuzichunia simu zangu na kisha wakaniblock kabisa. Baadae nikagundua hawakua watu wema.

Anyway, sio case ...nikifanikiwa nitakujulisha. Ila daah...jamaa wanajiona keki sana!!!
 
Ofisi nyingi za serikali ziko hivyo, katika mikoa yote ya tz hebu jaribu kupiga ofisi ya RAS itakayopokelewa yaweza kuwa mikoa 3 au hakuna kabsa au simu zenyewe hazifanyi kazi utaambiwa zinadaiwa.
 
Ikulu ni ofisi kubwa sana. Kuna watu wa Usalama+ kuna ma IT makini sana....kuna MaPs wasomi kabisa....sidhani kama haziiti huko ofisini kwao. Ni ujeuri tu ndio wanaoutumia. Kujisahau na kujiona wamefika,..kana kwamba watakua kwenye ofisi hiyo milele. #UkosefuWaAkili
Ndiyo tabia za wabongo wakifanikiwa kidogo tu
 
Ofisi nyingi za serikali ziko hivyo, katika mikoa yote ya tz hebu jaribu kupiga ofisi ya RAS itakayopokelewa yaweza kuwa mikoa 3 au hakuna kabsa au simu zenyewe hazifanyi kazi utaambiwa zinadaiwa.
Hii ni aibu kubwa sana. Usikute na wao wanaziiga ofisi zilizoko juu yao.

Wanafanya hivyo kwà maksudi.
 
Back
Top Bottom