SIR MGAX
JF-Expert Member
- Dec 10, 2023
- 1,749
- 2,970
Unapakwa mafuta mk…i bro.amini kwamba,kama umetumwa huku ni kuzito bwabwa wewe.yalait, linda mgongo wako fala wewe
Unapakwa mafuta mk…i bro.amini kwamba,kama umetumwa huku ni kuzito bwabwa wewe.yalait, linda mgongo wako fala wewe
we fala weka hiyo simu ubadilishi uanaume wangu ybwybUnapakwa mafuta mk…i bro.amini kwamba,kama umetumwa huku ni kuzito bwabwa wewe.
Na ukiitaka ya aina yoyote njo nikupatie bure kumamako.we fala weka hiyo simu ubadilishi uanaume wangu ybwyb
FALA WEWE TAJA SIMU, HUJUI HATA MAANA YA WINGA UUZE SIMUNa ukiitaka ya aina yoyote njo nikupatie bure kumamako.
Na ukiitaka ya aina yoyote njo nikupatie bure kumamako.we fala weka hiyo simu ubadilishi uanaume wangu ybwyb
unataka kusanabishia watu ban si ndio?**** wewe.Na uwe na adabu kwenye ujibuji wako.we fala weka hiyo simu ubadilishi uanaume wangu ybwyb
Winga baki wewe,unajiona unakazi sio.umazijua kazi?usipende kukutupukia watu choko wewe.FALA WEWE TAJA SIMU, HUJUI HATA MAANA YA WINGA UUZE SIMU
wewe una adabu fala umenzisha unaogopa bani mbele umeziwa sasa unatumia nyumaNa ukiitaka ya aina yoyote njo nikupatie bure kumamako.
unataka kusanabishia watu ban si ndio?**** wewe.Na uwe na adabu kwenye ujibuji wako.
Sasa matusi ya nini bro/sister??yalait, linda mgongo wako fala wewe ulishindwa kuweka simu ya 300k smg
Umeanzisha upumbavu wako kwa lengo gani senge wewe.wewe una adabu fala umenzisha unaogopa bani mbele umeziwa sasa unatumia nyuma
choko si ni wewe na babako au nasema uongoWinga baki wewe,unajiona unakazi sio.umazijua kazi?usipende kukutupukia watu choko wewe.
sengevweweUmeanzisha upumbavu wako kwa lengo gani senge wewe.
Muulize mama ako mimi ni nani yako.choko si ni wewe na babako au nasema uongo
Baba yangu sio choko kama weweMuulize mama ako mimi ni nani yako.
Anaonekana hajitambui fala huyo.Sasa matusi ya nini bro/sister??
ila wewe unajitambua huna matusi angalia alienza na matusi unaniita **** nikutazame msenge niniAnaonekana hajitambui fala huyo.
wewe ni choko mwenzangu tushabishana na tunabishana amua sasaTafuta machoko wenzio mbishane kumamako.
Simu za mtumba (used) au refurbished ndiyo huwa bei hiyo sidhani kama brand new ya hizo simu ipo bei hiyoSimu hadi 160k mkuu.Shida ni machimbo wengi ndio hawayajui.