Simu yangu ya Nokia 3310 ina sauti ndogo sana

Simu yangu ya Nokia 3310 ina sauti ndogo sana

devinyo1987

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2021
Posts
266
Reaction score
373
Wakuu mafundi na wana teknolojia ya simu nisaidien hili simu yangu ndogo ya Nokia ina sauti ndogo ya kusikiliza .

Hata kama nikiongeza mpaka mwisho napo sauti ni ndogo hadi niweke loudspeaker ndo nasikia vizuri ...nimejaribu kuuliza kwa mafundi wamesema Nokia ndio zilivyo zina sauti ndogo .

Wakuu nini suluhisho la hii simu ingali bado naipenda.
 
Wakuu mafundi na wana teknolojia ya simu nisaidien hili simu yangu ndogo ya Nokia ina sauti ndogo ya kusikiliza .

Hata kama nikiongeza mpaka mwisho napo sauti ni ndogo hadi niweke loudspeaker ndo nasikia vizuri ...nimejaribu kuuliza kwa mafundi wamesema Nokia ndio zilivyo zina sauti ndogo .

Wakuu nini suluhisho la hii simu ingali bado naipenda.
Mwanzo ilikuwa na sauti ndogo ama ni tatizo limeanza sasa hivi?

Ukiongea na mtu unaongeza sauti wakati unaongea ama unaongeza sauti wakati huongei?
 
Jamaa hueleweki, sasa kama unaogopa watu kusikia mazungumzo yako ya siri, nokia si wamekuwekea sauti ndogo?
Daaaah wazee mnanijibu kindafu ndafu ....nimenunua simu kwa mtu ...ila sauti ya speaker ipo chini sana jamaa kasema Nokia ndio zilivyo sauti ndogo
 
Mwanzo ilikuwa na sauti ndogo ama ni tatizo limeanza sasa hivi?

Ukiongea na mtu unaongeza sauti wakati unaongea ama unaongeza sauti wakati huongei?
Napoongea na mtu sauti chini sana mpaka niweke loudspeaker
 
Nokia 3310!! Hii si ni simu ya miaka mingi sana ? Au unaongelea ile second version?
 
Back
Top Bottom