Zooluline
JF-Expert Member
- Oct 15, 2012
- 206
- 102
Habari gani wadau????
msaada please, simu yangu tajwa ina tatizo, kila nikichomeka charger ambayo ni original inaonesha alama kuwa charge inaingia, lakini unaweza kuicha about the whole day ikaingiza aslimia mbili tuu,
tatizo hili lilianza baada ya kujaribu kuchajia power bank , then soon baada hapo ikaanza kuzingua kuingiza charge,
nikafikiri ni bettery , lakini nimebadili tatizo bado ni hilo hilo, msaada please........
msaada please, simu yangu tajwa ina tatizo, kila nikichomeka charger ambayo ni original inaonesha alama kuwa charge inaingia, lakini unaweza kuicha about the whole day ikaingiza aslimia mbili tuu,
tatizo hili lilianza baada ya kujaribu kuchajia power bank , then soon baada hapo ikaanza kuzingua kuingiza charge,
nikafikiri ni bettery , lakini nimebadili tatizo bado ni hilo hilo, msaada please........