Simu Nokia c1 haisomi USB tatizo nini?

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
3,283
2,000
Salaam wakuu

Nina simu yangu hapa Nokia c1 ilipata tatizo la kioo nikarekebisha kwa kuweka kioo kipya,

Baada ya kuweka kioo kipya ikawa haipeleki chaji,baada ya kurekebisha ikaa poa chaji inapekeka na usb inasoma vizuri

Sasa baada ya siku chache usb haisomi na chaji inapeleka kama kawaida, usb debugging upande wa developer iko active sasa sijajua shida ni nini?

Kuna namna ya kutatua tatizo mwenyewe kabla sijaipeleka tena kwa fundi?

Msaada tafadhali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom