The Intelligent
JF-Expert Member
- Dec 27, 2013
- 2,459
- 824
sala zAko ndo mkombozi wako
jiulize huyo mtu mzima ovyooo
kajiamini nini mpaka kakufata kukupa live?
je km ni muong?picha zipo hata za kuunganishA!
usikurupuke anza uspy taratibu
ukweli utaujua
mi mwenzio (natoa ushuhuda )niliona mme wangu hana uhuru na simu yake ikipgwa silence tena saa 6 usiku sikuuliza nikasubir kalala nikachuku a simu nkakuta 7misd call,3dialled calls,4 ricvd calls za mtu mmoja
nikachukua namba asubuh kaondoka nkapiga mdada kapokea nkauliza unamjua fulani akasema simju nkamwambia sasa umjue usimjue huyo mtu ana mke na ana watoto na mi ndo mkewe siondoki leo walA kesho
dada akaanza kujishauashaua pale nsamehe mi kaniAmbia hana mke il sijatembea nae
nkamwambia mi sjui mtembee mruke ujumbe umeupata tena mwambie mkeo kanipigia
akaomba msamaha
AM SORY STORY NDEFU ila nataka nkwambie km ni kweli huyo mmama anatoka nae
hao ndo wanaume na ktk dunia hii UKITAKA MKAMILIFU MUUMBE MWENYEWE
Another touching sad story from who seems to be nice, intelligent woman..pole sana..
Really BAK?
Yaani unataka amsamehe halafu aendelee kuishi na huyo mume mzinzi?
Wewe ukigundua mkeo anamegwa na mtu mwingine utamsamehe tu na kuendelea na maisha yeu?
Kama ni hivyo kweli watu mna moyo!
Huo ndo upuuzi wa watu dhaifu!
Eti akimuacha huyo ataacha wangapi? *** it!
Kwani lazima kuwa na mtu? Mimi hata wawe trilioni moja nitawaacha tu.
Nawasabahi wanaMMU.
Swali - Why would a man take the risk of losing a diamond to pick stones?
Ndio maana nasema kipimo cha mwanaume si kuvaa suruali. Binafsi nikikushauri umuache mumeo utakuwa umempa nafasi huyo kahaba ya kujaza nafasi uliyoacha, pia nikijaribu ushauri wa kuondoka basi utakuwa umevunja viapo vya ndoa ambavyo moja ya hivyo vinahimiza uvumilivu.
Basi jambo la kukushauri mweleze muumba wako matatizo yako yeye atakujibu, pengine hiyo ikawa ni dalili ya kutokuwepo mahali sahihi kutokana na maamuzi yako uliyoyaamua kipindi cha nyuma kabla ya ndoa.
Pole mwaya!!
Usifanye maamuzi ukiwa na hasira jipe muda utulie kwanza.
Inasikitisha ila ukweli ni kwamba ku cheat kwa wanaume imekuwa kama kawaida tu so ukiamua kumuacha mumeo kwa sababu hiyo ujue chance ya kupata mwingine asiye cheat ni almost zero!
Si kweli. Wasio cheat wapo tena wengi tu. Hii ni kama ushirikina. Mtu mshirikina akitaka kukuvutia kwenye ushirikina hukuambia watu wote wamefanikiwa vile walivyo sababu ya ushirikina - ukiuliza ushahidi hakuna! Kusema eti wanaume wote wana cheat ni uongo kwani ukiulizwa ushahidi uko wapi - hakuna.[/QUOTE]
Tukubaliane kutokukubaliana,amini wapo wasio cheat mie naamini hamna na unaoona bado basi wape muda kidogo tu kabla hawajawa walimu!
Hapo kwenye red,mie ushahidi ninao ila sijaulizwa tu!!!!
Si kweli. Wasio cheat wapo tena wengi tu. Hii ni kama ushirikina. Mtu mshirikina akitaka kukuvutia kwenye ushirikina hukuambia watu wote wamefanikiwa vile walivyo sababu ya ushirikina - ukiuliza ushahidi hakuna! Kusema eti wanaume wote wana cheat ni uongo kwani ukiulizwa ushahidi uko wapi - hakuna.[/QUOTE]
Tukubaliane kutokukubaliana,amini wapo wasio cheat mie naamini hamna na unaoona bado basi wape muda kidogo tu kabla hawajawa walimu!
Hapo kwenye red,mie ushahidi ninao ila sijaulizwa tu!!!!
Haya naomba nikuulize utoe ushahidi wa wanaume wote ku-cheat. Please utoe ushahidi huo, manake umesema unao!
Ungekuwa mstaarabu na mjanja ww ungekaa na huyo mama umuulize yy anamfanyia nn mmeo mpaka wanaendelea ili naww umfanyie astoke ndan,kuwa almas huwi mbinifu n sawa na kuwa mawe ya kuchezea bao uswaz huko
Kama mi siyo mstaarabu, drama ya tukio ingekuwa kwenye magazeti ya udaku. Mm nilitumia emotional intelligence. Kwanza jimama ndani ya miezi mitatu tayari sleeping with somebody's hubby is cheap na kama ndiyo ujanja - samahani unaweza kuniita na majina mengine, that will not make me feel any better or worse.