Simu binafsi ya Rais Kikwete inatumia laini gani?

Simu binafsi ya Rais Kikwete inatumia laini gani?

Status
Not open for further replies.
Hivi Karibuni kwenye mazishi ya Mzee Nelson Mandela nilimwona Rais Kikwete akiwa ameshika simu aina ya touch screen akiipapasa papasa. Je Rais huwa anatumia simu yenye mtandao gani? ni local sim card? Je ni simu hiyo anaitumia kipewa briefing ya mambo yanavyoendelea nchini akiwa nje? Kama kuna jambo limetokea nchini na Rais yuko nje ye makamu wa rais atampata vipi kwa njia ya simu kama simu yake inatumia local lines? Je huwa anabadilisha sim card kila nchi anayokwenda ili kupata mawasiliano?

Wewe nawe, sasa hiyo ni simu ya aina gani, mi ndo kwanza nasikia aina hiyo ya kwako.
 
sioni tatizo kwa hili swali ni udadisi wa kawaida kabisa
 
Unataka kujua namba ya rais wakati wewe mwenyewe JINA LAKO HALISI umelificha JF.
Mwache Jakaya afanye yake.
 
Wewe nawe, sasa hiyo ni simu ya aina gani, mi ndo kwanza nasikia aina hiyo ya kwako.
Ninamaanisha isiyo na pressable buttons ya kioo kitupu! sikuona kama ni samsung au huawei kwa hiyo siwezi kujua aina yake
 
Mtandao wa jamiiforums unasomwa na watu wengi tofauti tofauti wenye kuelewa baadhi ya mambo tusiyoyafahamu mimi na wewe,mleta mada aliuliza kama wewe huna jibu kaa kimya kama unalo sema.Kwani tatizo lipo wapi?.


haswaaaa!
 
Rihana what's with u na simu leo..kila sredi inaulizia simu tu!!!
 
Last edited by a moderator:
Acha Ushamba, Urais haumuondoi Ubinadamu, anawez hata akawa anataniana na Rafikize au Kuchat na Mamsap wake.
 
Jamani huyu bwana ameomba ajuzwe simu ya rais inatumia line gani?
Mkuu ni hivi unaweza kuwa na local line yet ukailipia roaming service yaani waweza itumia popote pale ulipo. Assume presidaa anatumia Tigo then akiongea na tigo kwa malipo ya ziada basi simu itapatikana kila mahali atakakoenda.
Ila kama ni jamii forum uwe na access ya internet tu hata kama chip ni ya bongo ukiweza ku connect simu yako tu na internet (Wi Fi) basi utaipata jamii forum.
 
Hivi Karibuni kwenye mazishi ya Mzee Nelson Mandela nilimwona Rais Kikwete akiwa ameshika simu aina ya touch screen akiipapasa papasa. Je Rais huwa anatumia simu yenye mtandao gani? ni local sim card? Je ni simu hiyo anaitumia kipewa briefing ya mambo yanavyoendelea nchini akiwa nje? Kama kuna jambo limetokea nchini na Rais yuko nje ye makamu wa rais atampata vipi kwa njia ya simu kama simu yake inatumia local lines? Je huwa anabadilisha sim card kila nchi anayokwenda ili kupata mawasiliano?

Rihana ukiwa na sim card ya voda, unaweza kutumia ukiwa kwenye nchi nyingi tu (roaming). Ni pesa yako tu.
 
Last edited by a moderator:
La hasha mimi si chadema ila ni chama ninachokipenda kwa msimamo wake thabiti

Wambie hao mashababi wamjini kila kitu chadema ukigombana na mkeo hukawii kusema cdm mmeshikwa pabaya safari hii ukisikia helkopta ya jeshi inapita juu cdm mkisali muwe mnaikumbuka cdm basi maana imekaa sana.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom