Simbani kugegeda lakini bado ananunua malaya

Simbani kugegeda lakini bado ananunua malaya

Take this:
Dawa ya kuacha punyeto ni kununua malaya. Na dawa ya kuacha kununua malaya ni kuoa. Mkioana ataachs.
 
Katika mazungumzo yenu mengine hamjayajadili. Muulize kile anachopata kule nje kikoje labda wewe hujui kitu. Siyo rahisi kuacha kwenda kushop hao dadaz poa kama wanamlizisha zaidi yako. Unajua wanawake wengi ni wa hanga wa hili. Wanadhani kumlidhisha mume ni kumvulia chupi tu na kulala chali basi. Kuna vyaziada. Jipange dada. Au uliza wanawake wenzio waliokutangulia watakwambia namana ya kumloga mumr bila dawa na akawasahau hao wa kununua.

!
!
umemaliza mkuu,nonge moja la ushauri. Muhimu ni kujua anapata nini kwa hao malaya ambacho wewe huwezi kumpa. Lakini pia ambacho najua hutataka kujua ni kwamba anachokipata kwa hao malaya ni muhimu zaidi kuliko wewe, kwani anajua ukijua hiyo tabia yake kitakachofuata ni kuweka uhusiano katika hatari. Kutana nae muongee na umweleze tabia hiyo inaweka uhusiano hatarini. Unaweza kumpa anachokosa kwako,au huwezi anatakiwa kutoka kwako anatakiwa kubadilika. Katika mahusiano hawezi kupata kila kitu anachokitaka. Mpe nafasi asipobadilika uamuzi unao wewe mwenyewe. Kama unaweza kulipa hiyo gharama uendelee naye,fine. Kama huwezi achana naye. Kuna wakati unatakiwa kusonga mbele bila mtu fulani,kama alitakiwa kuwa katika maisha yako atakukuta mbele.
 
Sasa kama alijaribu kuacha akashindwa,c ni kwamba hawezi acha,kusoma hujui bidada na picha huoni,huyo kwa upande wngu hafai ila zaidi fwata moyo wako!
 
Huwa nahc ni binadamu wachache wenye UPENDO wa kweli,ingekua unampenda usingefikiri KUMUACHA.Ushauri wangu kwakua una hisia za kumuacha muache,fanya unachoona ndani yako kabla hamjaingia kwenye ndoa huko hakuna msalia mtume,be careful mapenzi yasikuendeshe kiasi cha kulazimisha unachoamua kiwe hakifai,unachokiona na kusikia kakuthibitishia mwenyewe huna haja ya kuwa nae kumuta miguu nenda,umalaya ni ROHO YA SHETANI,hawezi kuishinda yeye mwenyewe bila kuwa na ROHO YA MUNGU,kwaiyo apo KAKUDANGANYA.ila unaweza kulazimisha kuwa nae lakini uwe tayari KUSALITIWA na kulia.
Sam
 
inabid ufuate moyo wako,ila usimruhusu kugegeda hadi uone amebadilika na inabidi mkapime maana ucje ukahatarsha maisha yako
 
Kwanza jua kuwa tabia hujengwa

Kama vile ilivyojengwa ndivyo itaondolewa
Kama kweli anahitaji kuiacha basi mwambie aache kulifikiria jambo hilo kwa uzuri bali alijengee negative yaani kila akilikumbuka alikatae na kulifikiria kwa hali hasi na akufikirie wewe zaidi kila anapokumbuka

Baada ya muda ataanza kulichukia na hatimae ataacha kabisa
Katika kipindi hiki jitahidi sana kuwa karibu nae ....!!!!!!!!!
 
Bi mdada ongeza mautundu kunako sita kwa sita,sema nae ujue nini anapagawa nacho,iliujitaidi kumtimizia.madada poa wanajituma sana na wana mautundu ile mbaya,ndo maana jamaa ako akiyakosa hayo kwako anaenda ku shop mavyangu doa.kaa nae mjadili mambo yataenda sawa
 
Sasa kama alijaribu kuacha akashindwa,c ni kwamba hawezi acha,kusoma hujui bidada na picha huoni,huyo kwa upande wngu hafai ila zaidi fwata moyo wako!

Inspector umemuelewa kweli mtoa mada??
 
inabid ufuate moyo wako,ila usimruhusu kugegeda hadi uone amebadilika na inabidi mkapime maana ucje ukahatarsha maisha yako
Asimruhusu?? We utakuwa hujaelewa mada. Labda umshauri "akafute" aliyokwisha yafanya.
 
Usi ishie tu kumwambia hajitambui wala hajui thamani yake haita msaidia mwambie ni kwanini na afanye nini huo ndo msaada pekee kwake!!!khaaa

Akishajirambua

Akajithamini

Cha kufanya atakitambua automatikale
 
...atakuwa anfuata ile bidhaa haramu aka 0713...

Na akithubutu kumwambia mpe nini ili asiwafuate machangu, ataambiwa atoe tigo...... Then atakuja na uzi "mpenzi wangu wa kwanza kunitoa ubikira anataka tigo"
 
ushauri inabidi uongeze ujuz kidogo ila sijui ufanyaje lakini
 
Cha msingi ni kutafuta mbinu za kumpagawisha mpenzi wako kama kweli hutaki kuachana nae na kimsingi ni tabia hatarishi kwa uhusiano wenu....ongeeni na kisha mkapime...huku na ww bidada ukisaka mautundu....kwa somo la ziada nione PM
 
Back
Top Bottom