Simbani kugegeda lakini bado ananunua malaya

Simbani kugegeda lakini bado ananunua malaya

Qute cherry

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2014
Posts
294
Reaction score
136
Habari wana JF.

Kwa kuanza mimi ni mgeni mahali hapa so naombeni ushirikiano wenu.mimi ni mwanamke wa miaka 25, nina mpenzi wangu tumedumu kwenye mahusiano yapata miaka miwili sasa. Nampenda sana na pia ni yeye ndo kanifundisha mapenzi na kiukweli sijawahi sex na mwanaume mwingine zaidi yake coz namuheshimu na ninampenda pia na isitoshe ananiridhisha kimapenzi.

Kama mjuavyo kuwa no perfect relationship tumepitia challenges nyingi, sasa juzi nikagundua kuwa mpenzi wangu ananunua malaya, kiukweli ilinishtua sana maana ni mtu ambaye nilimuamini sana kiasi hata cha kufanya nae sex bila condom. Kumfuatilia mpenzi wangu kutaka kujua ukweli, kweli hakubisha alikiri kuwa ni kweli huwa anaenda kununua malaya. Nikamuuliza kulikoni wakati sijawahi kukubania kugegeda hata siku moja? na isitoshe tuko mkoa mmoja japo hatuishi pamoja ila kuonana kila weekend inawezekana.

Akasema zamani akiwa hana mpenzi alikuwa anapiga Punyeto sana,so akaelezwa madhara ya punyeto kwamba unaweza ukakosa uwezo wa kuzaa baadaye akashauriwa ni afadhali anunue malaya kuliko kupiga Punyeto, ndo hapo alipoanza kununua malaya na baada ya kuwa na mimi amejaribu kuacha ameshindwa kuacha, lakini akasema pia kwa sasa yuko tayari kuacha kabisa hii tabia maana hata yeye hapendi anavyofanya hivyo, so amepromise kuachana kabisa na hii tabia sababu kaona ni foolishness.

Swali langu; ni Je ataacha kweli hii tabia? Au ni danganya toto tu? Au nifanye tu usawa wa kuengage kwenye relationship nyingine japo nampenda sana?

Ushauri wako tafadhali.

Asante
 
Practice makes perfect and that mazowea hujenda tabia

kwahiyo upo uwezekano kuacha japo sio mara moja yaani itamchukuwa muda, maana kesha athilika na michakaliko ya hao

uwaitao malaya.
 
Katika mazungumzo yenu mengine hamjayajadili. Muulize kile anachopata kule nje kikoje labda wewe hujui kitu. Siyo rahisi kuacha kwenda kushop hao dadaz poa kama wanamlizisha zaidi yako. Unajua wanawake wengi ni wa hanga wa hili. Wanadhani kumlidhisha mume ni kumvulia chupi tu na kulala chali basi. Kuna vyaziada. Jipange dada. Au uliza wanawake wenzio waliokutangulia watakwambia namana ya kumloga mumr bila dawa na akawasahau hao wa kununua.
 
huyo bwana wako ana matatizo kha yaani wanawake wote wa mjini bado aende akanunune malaya si bora hata angekuwa na wapenzi 2,3 awapangie ratiba kama anashindwa kuvumilia kila week end
 
Only an angel can answer this.

But she just has only two choices,...to take it or kusepa!

Kwa ufupi ni kuwa mtu anaweza kubadilika ingawa hakuna guarantee!

Kinachotisha hapa na kwamba mtu ambaye kazoea kula kwa mama ntilie wote wa Kariakoo, anaweza kufugika akashiba kwa mmoja wao siku 365.25?

Babu DC!!
 
Tatizo ni kwamba wewe na mpezi wako mnakutana mara chache sana kwa wiki ndoo maana jamaa ananunua hao cd,

jitahidi kumpatia hiyo papuchi at least mara 2 kwa wiki then mchunguze kama ataendelea na tabia hiyo.
 
Mtu ananunua malaya bado tu uko nae eti ataacha!!!!!! Oooh!!!!
Hujiamini dada na bado hujajitambua..
 
Maelezo yako ni kwamba hujawahi kusex na mwanaume yeyote kabla ya yeye. Kumbe hujui kumpawisha ndio maana anaenda kwa wazoefu wakampagawishe . Ongeza maarifa
 
Hata mie namshangaa huyu dada ungekuwa wewe ndo unajiuza angekuvumilia? Tafakari chukua hatua.
 
kitu kinachonipa faraja jamaa kakubali kwamba ni kweli anatembea nje, kama ana nia dhabiti ya kuacha inabidi apate ushirikiano kutoka kwako sio kumpa papuchi daily la hasha ni kujaa mlijadili tatizo akupe mikakati yake ya kuacha maana hiyo ni tabia kama kuvuta sigari mtu haachi to kwa siku moja. pia awaone waelimisha rika wampe ushauri zaidi.
 
Mtu ananunua malaya bado tu uko nae eti ataacha!!!!!! Oooh!!!!
Hujiamini dada na bado hujajitambua..
Mbona kuna watu wengi sana wananunua...na unajua Malaya wengine ni hawa hawa wafanyakazi huku mjini...bank , maduka ya simu, masuper-market....
 
pia mkapime vvu akijua yupo freah siku moja mkatembelee wagonjwa wa ukimwi kama mwanajamvi mmoja alivyopendekeza kwenye uzi mmoja hivi, akili itamuingia.
 
Inawezekana anakuridhisha lakini wewe haumridhishi.
Ladies wa kununua mara nyingi huwafanyia men mambo ambayo wapenzi wao hawayafanyi, mfano, kunyonya koni, kubadili badili style, kuwafanyia massage, kulalama kimahaba zaidi na utundu mwingi tu, ambao mpenzi wake hamfanyiii! Sasa hapo ushindani unakuzidi wewe!
Badilika mama, ongeza ufundi!
Zaidi usimuwekee ratiba ya week end to week end, mpe hata katikati ya week, au muoane kabisa uwe nae daily! Week end to week end seems too long for him!
 
Kapime kwanza ujue status yako ndio ujipange cha kufanya. huyo atakuuwa na magonjwa, kwanza hana shukrani hata kidogo. Tantizo utajuaje kama kaacha? kama hukujua alivyokuwa akiendelea kununua ujue hata baadae ataendelea tuu.
 
huyo bwana wako ana matatizo kha yaani wanawake wote wa mjini bado aende akanunune malaya si bora hata angekuwa na wapenzi 2,3 awapangie ratiba kama anashindwa kuvumilia kila week end

Weweeee kununua malaya is better kuliki kuwa na mademu zaidi ya mmoja. Malaya mnamalizana hapo hapo mchezo unaisha. Ndo maana hata huyu demu hajakasirika sana lakini angedua kuwa jamaa ana demu mwingine pangechimbika.
 
Kapime kwanza ujue status yako ndio ujipange cha kufanya. huyo atakuuwa na magonjwa, kwanza hana shukrani hata kidogo. Tantizo utajuaje kama kaacha? kama hukujua alivyokuwa akiendelea kununua ujue hata baadae ataendelea tuu.
Ingawa hajasema huyu bf wake ana umri gani, lakini kwa expiriency yangu na marafiki zangu, tulipokuwa tumemaliza vyuo hatuna mademu tulikuwa tuna nunua malaya kwa wiki mara 3. Lakini tulivyo anza kupata pesa kidogo tukawa tuna mademu wa kumudu na slowly hiyo tabia ikaondoka. Mimi nafikiri ni kipindi cha mpito. Vijana wengi wa sasa wanapitia huko. Ataacha tu with time na tena kama kashtukiwa na demu wake basi ndo atapata nguvu za kuacha.
 
Back
Top Bottom