Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Mrisho Mpoto hakucheza leo? Mpira na ngonjera wapi na wapi!
 
Uzembe wa hali ya juu sidhani kuna haja ya kujadili tumefungwa kwanini. Wachezaji wetu wamebehave kama timu ya chini ya mchangani. Umepewa life line unashindwa kuitumia. Halafu mwisho analaumiwa kocha. Well done Mbeya City you deserved to win.
 
Hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha,
hivi mwanzisha uzi ni timu gani kwani alikuwa anachungulia tu bila kupost mdo namuona kwenye matokeo ya mwisho.
 
_MG_0648.JPG

Imeniuma kuongoza moja tu kipindi cha kwanza, ingekuwa angalau 3, na kisha kufungwa mwisho wa siku.
Ila Mbeya City kama timu tuliyoitegemea kuleta upinzani na mapinduzi tena msimu huu kama msimu uliopita, natumai watakuwa wamepata ari ya kuanza walichofanya msimu uliopita baada ya kumfunga Mzee wa kudoa dozi za TANO kwa Yanga na hatimaye kuchangamsha ligi zaidi, bado mapema sana, hata raundi ya kwanza haijaisha.
 
Mechi ya leo toka mwanzo mimi sikuona kama tungeweza kushinda, kulikuwa na tatizo, mipira mingi ilikuwa haifiki mbele. Tumekubali matokeo na tunaenda kujipanga kwa ajili ya mechi zinazokuja lakini kiukweli hali ni mbaya zaidi, ndani ya mechi nne tumepoteza pointi nane, hii ni hatari sana na benchi la ufundi lisipofanyia kazi hali huenda ikawa mbaya zaidi. Tuna mechi na mgambo halafu na JKT kabla ya kuanza mechi za raundi ya pili. Hata kama tutashinda zote tutakuwa na jumla ya pointi 19 tu wakati mwaka jana tuliona kama tunasuasua lakini tulimaliza round ya kwanza tukiwa na pointi 24.

Uongozi wa simba uache tabia ya kubagua wachezaji na kumpagia kocha kikosi, wachezaji tunao wazuri na endapo wachezaji wangekuwa wote wanatendewa kwa usawa pengine hali isingekuwa hivi ilivyo.
 
Imeniuma kuongoza moja tu kipindi cha kwanza, ingekuwa angalau 3, na kisha kufungwa mwisho wa siku.
Ila Mbeya City kama timu tuliyoitegemea kuleta upinzani na mapinduzi tena msimu huu kama msimu uliopita, natumai watakuwa wamepata ari ya kuanza walichofanya msimu uliopita baada ya kumfunga Mzee wa kudoa dozi za TANO kwa Yanga na hatimaye kuchangamsha ligi zaidi, bado mapema sana, hata raundi ya kwanza haijaisha.


Mkuu, hiyo picha mkipeleka CAF, wanaweza kuwafikiria mwakani angalau kombe moja mshiriki. Wazee wa Mapinduzi Cup!
 
Uzembe wa hali ya juu sidhani kuna haja ya kujadili tumefungwa kwanini. Wachezaji wetu wamebehave kama timu ya chini ya mchangani. Umepewa life line unashindwa kuitumia. Halafu mwisho analaumiwa kocha. Well done Mbeya City you deserved to win.

Hivi aliyekosa penati ya Simba ni nani?
Yaonyesha tuna mentality ndogo sana, aliyepiga penati alikuwa under pressure na kama mchezaji wa timu kubwa unatakiwa kujua na kuzoea hayo mambo!
 
Mrisho Mpoto hakucheza leo? Mpira na ngonjera wapi na wapi!

Huyu naanza kupoteza naye subira, kuna wachezaji unaweza sema wako msimu wa kwanza na wata-improve, sababu ya kumsoma anavyoangaika na pia bodi language yake, ila Sserunkuna mkubwa, hajanionyesha hivi vitu! Mdogo wake anajitahidi pamoja kwamba ni msimu wake wa kwanza!
 
Mkuu Makoye Matale wee ni kiboko yao, hongera kwa utabiri wako.
Leo umeona kimya hapa, wangeshinda wao hapa wangekesha mpaka saa 8 za usiku.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom