Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Simba vs Mbeya City: kutoka Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

Tena nyumbani, walifikiri hawa ni kama Ndanda FC, hii ni habari nyingine. Nawataka Pluijm na Mkwasa wawe makini na hii timu, vinginevyo tukikutana nayo mikia watakenua kama sisi hivi leo.

Nashukuru umetambua kuwa huo mto bado hamjauvuka.
 
Mi niko fresh Mkuu.. ila kaa ukijua ligi hii bado ni mbichi sana.

Ndiyo bado mbichi! una mechi 2 tu kufunga mzunguko wa kwanza, unalijua hilo Mkuu?

Mechi 11, point 13 wastani wa point 1.18 kwa kila mechi. Wazee wa Mapinduzi Cup, hongereeni sana.
 
Tunachekana kiutani lakini ndio viongozi wetu Mkuu. Kocha akikubali kupangiwa timu ndio mwisho wake. Baadaye jumba bovu ataangushiwa yeye na hataweza kusema nilikuwa napangiwa timu. Too late!
Sijui huko kwenu, pale kwetu kuna watu wawili ndo wanaoharibu timu. Bosi mkubwa wa timu anaweza kuwa ni mzuri lakini wale jamaa wawili wamemshinda nguvu.

Kipigo cha leo naweza nisiwalaumu sana labda huenda kuwa kimechangiwa na kukosekana kwa wachezaji watatu ambao walikuwa wakianza sana sana ni wanne. Hassan Kessy anatumikia adhabu ya kadi tatu za njano, Said Ndemla na Emmanuel Okwi hawa ni majeruhi
na Elias Maguri ingawa baadaye aliingia.

Mkuu mimi nashukuru Mungu siku hizi ule ushabiki wa sana umepungua, nakumbuka kuna mwaka nilikaa uwanjani kama nusu saa zaidi baada ya Simba kupoteza sijielewi na karibia mechi zote Simba ikishinda niko mji ambao wanacheza lazima niingie uwanjani lakini siku hizi nina kama miaka mitatu sijaingia uwanjani. Lakini kwa sababu ushabiki haufi kirahisi bado kahuzuni hakakosi timu ikifungwa na kafuraha hakakosi timu ikishinda.
 
aah! Ndo mpira bhana, mioyo yetu ilichagua huku, mida fulani tunaumia, ila ndo mpira!
Asante, ila vijana wangu wameniangusha sana.

Pole sana Mkuu, kwa hakika huo ndio mpira. Kuna siku unafurahi, kuna siku unanuna! Hayo ndiyo maisha ya mpira. Asiyependa kununa basi huyo hafai kushabikia mpira wa miguu.
 
Last edited by a moderator:
Faida yakula mbalaga,magimbi,mafufu,palachichi,ninyama ijakanguluvi nimeions leo vyanyambala mbeya city kiboko.pumuzi utafikiri wawindaji wasungula.mnyama pole kwakipigo
 
Lazima ufurahi.. Naamini Goran ameona mapungufu na atayarekebisha. Mgambo wajiandae kukutana na Simba tofauti na hii ya leo.

Hiyo ni mechi nyingine itakaypowapa hii rekodi: Mechi 12, point 14.
 
Ndiyo bado mbichi! una mechi 2 tu kufunga mzunguko wa kwanza, unalijua hilo Mkuu?

Mechi 11, point 13 wastani wa point 1.18 kwa kila mechi. Wazee wa Mapinduzi Cup, hongereeni sana.

Hilo nalifahamu, tukishinda hizo mechi 2, nyinyi mkafungwa tunakuwa juu yenu.. hii inaonesha kabla mzunguko huu haujaisha, lolote laweza tokea.
 
Sijui huko kwenu, pale kwetu kuna watu wawili ndo wanaoharibu timu. Bosi mkubwa wa timu anaweza kuwa ni mzuri lakini wale jamaa wawili wamemshinda nguvu.

Kipigo cha leo naweza nisiwalaumu sana labda huenda kuwa kimechangiwa na kukosekana kwa wachezaji watatu ambao walikuwa wakianza sana sana ni wanne. Hassan Kessy anatumikia adhabu ya kadi tatu za njano, Said Ndemla na Emmanuel Okwi hawa ni majeruhi
na Elias Maguri ingawa baadaye aliingia.

Mkuu mimi nashukuru Mungu siku hizi ule ushabiki wa sana umepungua, nakumbuka kuna mwaka nilikaa uwanjani kama nusu saa zaidi baada ya Simba kupoteza sijielewi na karibia mechi zote Simba ikishinda niko mji ambao wanacheza lazima niingie uwanjani lakini siku hizi nina kama miaka mitatu sijaingia uwanjani. Lakini kwa sababu ushabiki haufi kirahisi bado kahuzuni hakakosi timu ikifungwa na kafuraha hakakosi timu ikishinda.

Mkuu kinachofanya niwe pissed ni kupewa life line ya bure kupata droo.Kwani haikuwa hata indisputable penalty. Penalty ya kiushkaji. Ili usiadhirike unakosa. Timu inahitaji maamuzi magumu kwa wachezaji fulani.Kufurahia kuifunga Yanga ni ujinga unaopaswa kuachwa.
 
Duh, Simba ugonjwa wa roho hakyanani, najitahidi kuisahau lakini wapi

Dah! Aiseee, sijui tulibugi wapi kushabikia mpira wa bongo. Hii kitu nilishindwa kabisa, nilikuwa najaribu kuidanganya nafsi lakini wapi, nimeshindwa kabisaaa kuiacha Simba. Nafikiri nikubali matokeo, HAIWEZEKANI kwangu.
 
  • Thanks
Reactions: Obe
Back
Top Bottom