Balantanda
JF-Expert Member
- Jul 13, 2008
- 12,484
- 4,826
Dah...Huyu Refa chiboko
Simba wanapata penati
Simba wanapata penati
Mwaka sio wetu huu. Ngoja tujifariji na makombe yetu ya muda mfupi.Masuke mambo!!!
Mnaonaje kugawana point na Mbeya City? raha eeehh!!!
hamchelewi kusema baba yake alikuwa yanga....Huyu dogo Manyika anavuta bange ama..Mbona penati ya dhahiri ile?...
Goooooooal...
Oyoooooooooooooooo oyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooOyooooohureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Huyu kocha tumfukuze?:shock:Goooooo! Simba 1-2 MCC. Dak zilizobaki anajua refa. Utabiri umetimia.
Kwani wewe ni simba? kama dakika 1 tu bado.
Goooooo! Simba 1-2 MCC. Dak zilizobaki anajua refa. Utabiri umetimia.
Mama basi taratibu loh!Kwani wewe ni simba? kama dakika 1 tu bado.
.......sijuiHuyu dogo Manyika anavuta bange ama..Mbona penati ya dhahiri ile?...
Goooooooal...
Dah...Huyu Refa chiboko
Simba wanapata penati
mmmmh ana equalize.....Dah...Huyu Refa chiboko
Simba wanapata penati
Hapa tutabaki Yanga tuu, mikia wengine walijua kabisa hawajakanyaga hapa.
Hawa mikia waliopo wataondoka kimyakimya.
Tutafukuza wangapi sasa?Huyu kocha tumfukuze?:shock:
Aseee ni hatariFT: Simba 1-2 MCC. Ndaga figo Mbeya City.