Paul Kijoka
JF-Expert Member
- Oct 25, 2010
- 1,399
- 256
azam tumepata penati 1 kwa 4 na simba wamepata 3 kwa 4 viva la azam fc
Kwahiyo? Tungo tata.
azam tumepata penati 1 kwa 4 na simba wamepata 3 kwa 4 viva la azam fc
azam tumepata penati 1 kwa 4 na simba wamepata 3 kwa 4 viva la azam fc
milioni 10 si haba: zita tu-boost kuelekea Kagame Cup.
Hivi Simba mna nini lakini. Mi Yanga damu ila Simba kwa kweli kiboko!
hongera zenu wana simba kiroho safi..
:director:Mafuluto Simba kashinda 4-3.Hivyo timu imeingiza milioni 10.
Hongera simba wembe uleule kwa mechi zinazofuata
wembe uleule kwa wapemba na tim zingine za daslam huko kagame kunawenyewe wanajulikana
Mkuu Simba ni wa kimataifa so hofu ondoa,wale wenzetu wa mpira wa mdomoni mara tunamleta Maximo, Okwi, Mulee kelele kibaowembe uleule kwa wapemba na tim zingine za daslam huko kagame kunawenyewe wanajulikana
Pia ukumbuke ndg kuwa Simba ni mabingwa wa kihistoria,wamechukua kombe hilo mara 6 hamuna timu ingine east na central Africa iliyowahi.haohao walioko kagame ni kichapo tu hatujali tim imetoka wapi
hongera zenu wana simba kiroho safi..
Mkuu mbona unapunguza, lamba lamba wamepigwa mkoono, draw ya mbili mbili on regular time, na three-one on penalty shoot.:director:Mafuluto Simba kashinda 4-3.Hivyo timu imeingiza milioni 10.