kibaigwa finest
JF-Expert Member
- Oct 18, 2026
- 397
- 424
Mambo matano kwenye mchezo wa fountain gate vs simba leo
1.KAPILI MACHUPA
Alikuwa kizuizi kwa Simba licha ya kuruhusu goli moja alipaswa kuwa man of the match
2:ANCET OURA
Hakuwa kwenye kiwango kizuri alimfanya kasuku kuwa kwenye kiwango Bora
3:MGUNDA SHABAN
Jamaa alitawala dimba la Kati aliwaficha viungo wa simba huyu Ni AI
4. FELIX MINZIRO & STEVE BARKER
Vita ya ufundi ilisababisha tupate mechi nzuri 5-4-1 vs 4-2-3-1
5.OBASI MACDONALD
Alikuwa msumbufu Sana kwa Mabeki wa simba toure na rushine hawakuwa huru .huyu alisimama Kama target man
1.KAPILI MACHUPA
Alikuwa kizuizi kwa Simba licha ya kuruhusu goli moja alipaswa kuwa man of the match
2:ANCET OURA
Hakuwa kwenye kiwango kizuri alimfanya kasuku kuwa kwenye kiwango Bora
3:MGUNDA SHABAN
Jamaa alitawala dimba la Kati aliwaficha viungo wa simba huyu Ni AI
4. FELIX MINZIRO & STEVE BARKER
Vita ya ufundi ilisababisha tupate mechi nzuri 5-4-1 vs 4-2-3-1
5.OBASI MACDONALD
Alikuwa msumbufu Sana kwa Mabeki wa simba toure na rushine hawakuwa huru .huyu alisimama Kama target man