Simba tujitahidi sana kumlinda kocha Fadlu Davids

Simba tujitahidi sana kumlinda kocha Fadlu Davids

Nadhan alitaka kushikilia bomba kipindi cha kwanza angalau iwe bila bila then kipindi cha pili aje na mfumo wa back 3 kama suprise angeanza na huo mfumo mapema huenda angekuwa amewahi kucheza karata yake ya siri ,ila kama kocha unapanga lako ila hauwezi ku control kinachotokea uwanjani
Ukweli ni kuwa Berkane ni Bora sana kwenye ile mechi simba inatakiwa ifanye usajili mzuri wa kueleweka kama unataka kufika mbali.
Binafsi sina deni na Fadlu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom