Simba SC vs Ashanti United

Simba SC vs Ashanti United

Halaf kama kibadeni kafanana na sir elton john hv au mimi macho yangu mabovu.
 
Azam TV wako vizuri, nimewakubali. Jambo la msingi wapate masafa yao. Wamedhamiria kufanya kweli.
 
Timu zinarudi uwanjani, Mnyama anaenda kuuwa sasa
 
Mkuu huo mfano umenifanya nicheke sana, hali ya mtani ni tete sana
Hawajalipa, wamekubali kulipa. Wanacheza kwa mkopo wa 25m/= (on credit) hii inanikumbusha kuna vijana wanyawima wanaoshughulika na kazi za ujenzi hula chakula kwa madeni hadi mkandarasi atakapowalipa, wakati mwingine hata wakihitaji kuliwazwa kimapenzi na wale wapishi pia hupata huduma hiyo on credit. Hawa ndiyo Simba bana.
 
Back
Top Bottom