Simba SC vs Ashanti United

Simba SC vs Ashanti United

brave one

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
4,879
Reaction score
7,393
Wekundu wa msimbazi Simba leo saa kumi kamili jioni wanashuka uwanja wa taifa kakabiliana na watoto wa jiji Ashanti united katika mchezo wa kukamilisha ratiba ya mzunguko wa kwanza wa ligi kuu Tanzania bara.
Wachezaji wa simba leo wamehaidi kutoa dozi nene iliyotukuka kwa vijana wa ashanti baada ya kukosa matokeo mazuri katika mechi nne zilizopita, wapenzi wa simba mnaombwa kujitokeza kwa wingi uwanja wa taifa kuipa nguvu timu
UPDATE
kikosi cha Simba
1. Abuu hashim
2. Haruna shamte
3. Issa rashid'' baba ubaya''
4. Gilbert kaze
5. Hassan khatib
6. Jonas mkude
7. Ramadhan singano
8. Henry joseph
9. Betram mombeki
10. Hamis tambwe
11. Amri kiemba
SUB: dhaira , lucian, christopher na redondo.
 
Kila la Heri Ashanti, vipi hao Simba washalipa faini?
 
Kwani uongo,muulize mkuu Masuke atakuambia.
Mkuu tafadhali bana, kwa hiyo mimi unaniona ndo kiongozi wa kung'oa viti uwanjani? Mimi pamoja na washabiki wenzangu wa Simba humu jamvini tumesononeshwa sana na kitendo kilichofanywa na wenzetu lakini kwa sababu watu wa Simba ni waelewa natumaini hali hiyo haitajitokeza tena.

Tunashukuru uongozi wetu kwa kuonyesha ushirikiano kwa Serikali na kuahidi kwamba Simba iko tayari kufidia uharibifu huo.
 
Last edited by a moderator:
simba atoe doziii???,timu inayotoa dozi ni yanga tu labda kidogo na..............,simba wao wazee wa kubahatisha kusawazisha na kusawazishiwa tu basi.
 
Me naona adhabu pekee waliostahili wavunja viti (Simba) ni kucheza mechi 5 bila mashabiki wao kuwepo uwanjani.
Mkuu tafadhali bana, kwa hiyo mimi unaniona ndo kiongozi wa kung'oa viti uwanjani? Mimi pamoja na washabiki wenzangu wa Simba humu jamvini tumesononeshwa sana na kitendo kilichofanywa na wenzetu lakini kwa sababu watu wa Simba ni waelewa natumaini hali hiyo haitajitokeza tena.

Tunashukuru uongozi wetu kwa kuonyesha ushirikiano kwa Serikali na kuahidi kwamba Simba iko tayari kufidia uharibifu huo.
 
Wauza mitumba ghairini kama alivyo ghairi Mati kuenda kaburini.
 
Kibade na Jurio, wamesha fungasha vilago vyao baada ya mechi, mkataba unavunjwaaa leo sa cjui mtatoa wap coucha mzalendo
 
Nashukuru kwa maelezo yako mkuu Masuke uliyotoa hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
Mbonakimya? Mkuu BRAVE ONE umetokomea wapi?
 
Back
Top Bottom