Esperance
JF-Expert Member
- Jan 27, 2011
- 364
- 84
<br />kazi tunayo hoja nyingine zinataka uwe mbayumbayu kwenye hii jamii forum
<br />
changanya na zako!
<br />kazi tunayo hoja nyingine zinataka uwe mbayumbayu kwenye hii jamii forum
<br /><br /><br />
<br /><br />
<br />
<br />
Hivi kuna haja gani ya kuwa na wabunge wengi kiasi hiki? Nadhani ccm walikuwa wanaaongeza tu majimbo kupeanan ulaji.<br />
<br />
Nikiangalia bunge naona wabunge effective hawafiki hata 100. Mimi nadhani majibo yange baki tu kama idadi ya wilaya zilivyo na kuondoa viti maalumu.