Silence is better than unnecessary drama

Silence is better than unnecessary drama

Ikulu T

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2023
Posts
1,599
Reaction score
4,744
Watanzania wenzangu hili suala la DPW halitaisha leo wala kesho kama HOJA zinazotolewa na taasisi mfano(Tec), wanasheria na baadhi ya wananch kupinga uwekezaji wa DPW katika bandari zetu hazitajibiwa kwa HOJA.

Swali: Nani analitakia mema taifa letu? Je, ni serikal ambayo ipo madarakan au wanaopinga?

Point to ponder: Hakuna mtu mwenye akili timamu atapinga uwekezaji wenye tija.
 
True talk

Serikali ijibu hoja na maoni ya wananchi tukiridhia hata kwa 80% tusonge mbele lakini sio kutaka kulazimisha wananchi wakubali tu

No way
 
True talk

Serikali ijibu hoja na maoni ya wananchi tukiridhia hata kwa 80% tusonge mbele lakini sio kutaka kulazimisha wananchi wakubali tu

No way
Kabisa mijadala mingi bila hoja za msing zitakazo tupa way forward ni kupoteza muda(cheap politics)
 
WaTz wenzangu hili suala la DPW halitaisha leo wala kesho kama HOJA zinazotolewa na taasisi mfano(Tec),wanasheria,na baadhi ya wananch kupinga uwekezaji wa DPW ktk bandar zetu hazitajibiwa kwa HOJA...
Hakuna mtu wala taasisi yote inayopinga uwekezaji ila wanapinga mkataba mbovu wa bandari na DPW usipotoshe misimamo hiyo
 
Hapa ndio tutaona ule usemi wa ukokaa kimya unaniogopa na ukijibu unanidharau
 
Hapa ndio tutaona ule usemi wa ukokaa kimya unaniogopa na ukijibu unanidharau
Napendekeza wale ambao hawana hoja wakae kimya

Kuliko kukurupukia suala ambalo hawajalisoma, hawalijua na hawalielewi.
 
Write your reply...WEKEZA DP KWA MKATABA UNAOELEWEKA CYO HUU WA KIMAGUNGO
 
Back
Top Bottom