philipo njovu
Senior Member
- Dec 30, 2016
- 181
- 115
Hapa sasa wewe unataka kumpiku Newton na law zakeIlikuwa tight mkuu... Size and perfomance was not the matter,reaction was!!!
Ha ha ha ahaa.... Ya nini sasa na weweNxt time nenda na brush...trust me it works all the time
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] chizi kwelBrush ile ngumu ukiona umepiga show hamna sauti chukua brush yako msugue nayo kwny kinena kama unaosha chuma yenye kutu
Hawajui walipo hata sisi hatuwezi kujua mlipo... Mkililiwa shida mkichuniwa shida. Lol wanaume bhnWakipiga kelele mnasema wanapiga kelele za za kuiba hela sasa kapiga kimya ulalamika sasa lipi jema kwenu wanadamu
Ungemwambia akupump wewe utoe miguno watu wengine bwana wakubwa Maumbo na Sura akili zao kama jongoo hawaoni mbele, Sasa unapump kwanini usiombe akupump na wewe utoe mgunoRejea kichwa husika hapo juu...
Wiki iliyopita nilikuwa na SHOW na demu mmoja hivi na ilikuwa ni mara ya kwanza kusex nae.
Before game yenyewe nilijiamini kabisa nikajua naenda kutawala na kumiliki mchezo. Ila kilichotokea nahisi nilipigwa Knockout kabisa, demu mwenyewe alikuwa haguni, kulia wala kulalamika wakati wa mchezo(N.B sina kibamia na sina Mapungufu ).
Nilijitahidi kuongeza nguvu za ku'pump' ili walau nisikie hata kimguno kwa mbali lakini wapi, kujitunzia heshima nikaahirisha game kabla mzee hajalala. Ifact ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kutokusikia sauti au reaction yyte wakati nashuhulika.
Wakuu kwa uzoefu wenu mnahisi ni sawa kuwa inawezekana mwanamke asitoe kabisa sauti wakati wa mchezo? Ni kushindwa kwangu au ni uzoefu wake?
Kuna msemo unasema ukitaka kula na kipofu........…..…....….Hawajui walipo hata sisi hatuwezi kujua mlipo... Mkililiwa shida mkichuniwa shida. Lol wanaume bhn
haaa haaa haaaNi mmakonde au?maana wao huwa ni kimya kimya.
Hizi ndio ngono zembe tunazozikataza..mhhhhRejea kichwa husika hapo juu...
Wiki iliyopita nilikuwa na SHOW na demu mmoja hivi na ilikuwa ni mara ya kwanza kusex nae.
Before game yenyewe nilijiamini kabisa nikajua naenda kutawala na kumiliki mchezo. Ila kilichotokea nahisi nilipigwa Knockout kabisa, demu mwenyewe alikuwa haguni, kulia wala kulalamika wakati wa mchezo(N.B sina kibamia na sina Mapungufu ).
Nilijitahidi kuongeza nguvu za ku'pump' ili walau nisikie hata kimguno kwa mbali lakini wapi, kujitunzia heshima nikaahirisha game kabla mzee hajalala. Ifact ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kutokusikia sauti au reaction yyte wakati nashuhulika.
Wakuu kwa uzoefu wenu mnahisi ni sawa kuwa inawezekana mwanamke asitoe kabisa sauti wakati wa mchezo? Ni kushindwa kwangu au ni uzoefu wake?
Brush ile ngumu ukiona umepiga show hamna sauti chukua brush yako msugue nayo kwny kinena kama unaosha chuma yenye kutu
Shkamoo uncle,nimefurahi kukuona.Hapa sasa wewe unataka kumpiku Newton na law zake
Kama performance ilikuwa nzuri basi lazima reaction ingekuwa nzuri pia
Marahaba mjomba ila sijui unaninyima nini kuniamkia [emoji4]Shkamoo uncle,nimefurahi kukuona.
Mzima li uncle langu la nguvu.Marahaba mjomba ila sijui unaninyima nini kuniamkia [emoji4]
Nimefurahi pia bado upo na familia kubwa ya Jf
Mzima mama ?
Vipi Eli nae mzima au familia imebadilika ?Mzima li uncle langu la nguvu.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] chizi kwel
Hahahaa.... Kuna seem nimetoka kukutaja nafungua apa nakuta coment yko.. IlooooUnafurahiaaa