Sikumkuna au ni mzoefu?

Enzi za u-teenage niliwahi kumgegeda demu huku anakula mhindi wa kuchoma, mwanaume nakazana ku-pump hadi 920p/m huku mwenzangu anatafuna punje za mhindi taratibu! Naweza kusema hiyo ndilo lilikuwa tukio bovu kabisa la kungonoka kuwahi kunitokea!
 
Kujua kama unamkuna au haumkuni,mpigishe story huku unapump....Ukiona na yeye anapiga story yake ujue Hapo utakesha kimbia mkuu!
 

Bila shaka kakeketwa huyo mkuu kwahyo ndio maana hana hisia hata kidogo.
 
HIYO PIA SABABU MAANA HAHISI CHOCHOOOTE LABDA AKUIBIE TU.POLE MKUU

Ndio hvyo mkuu huyu jamaa naona alkumbana na hawa watu ni kama MAGOGO tu kitandani naskia waga hawa sense reaction yoyote kabsa juu yao kwenye hizo mambo.
 
Aliye kwambia kutoa milio ndio kunogewa anaweza kutoa mlio na bado hujamkuna
 
Ungemtia dole la mkund* lazima angekuna tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…