Sikukuu hizoo

Sikukuu hizoo

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
619
Reaction score
257
Jamani sikuu za mwisho wa mwaka x-mass na mwanzo wa mwaka ujao zimekaribia, vp mwana JF umejiandaa vp kutoka na mpenzi wako! utamwandalia nini so special katika kipindi hiki?
n.b mimi natafuta msichana wa kutoka nae kipindi hichi cha sikukuu
 
mhm huu ndio wakati wakuwaibia watu magoma yao...full kumwaga mahela na kuwapeleka sehemu za utulivu huku mkipeana raha ya k
 
mhm huu ndio wakati wakuwaibia watu magoma yao...full kumwaga mahela na kuwapeleka sehemu za utulivu huku mkipeana raha ya k
haahaaaaahahahahahaaaaaaaaaaaahha kwa kweli kiboko
 
Back
Top Bottom