Sikubali jamiiforum ifungwe

Sikubali jamiiforum ifungwe

Sirikali ya bongo haina ujuzi wa kufunga mitandao, wataufungaje wakate mtambo mkuu haupo bongo.
 
Jamani hapana hili wazo la kufungwa kwa mtandao wetu, unaotusaidia kifikra ,kimawazo. Sikubaliani nalo na hoja iliyotolea jana bungeni, kuwa mtandao wetu wa kijamii, unapotosha jamii kwa kutoa habari za uongo , mimi naona wakafunge facebook maana huko ndiyo kuna watoto wanaopotoshana , kwahabari za uongo na siyo jamiiforum

Halafu hoja nying ni mufrisi kabisa,eti wanasema watoto wanapotoka na habari za uongo kusambazwa!!Ingekuwa vizuri kabisa kama wangeanza kufunga fb,manake huku ndiko under 17 wanaposhinda.MAGAMBA BWANA
 
Dah! wakiifunga JF sijui nitaenda kuharisha wapi?! ........
POPOBAWA.
 
he he he, wewe mwoga sana
pale maeda tu kidogo ukimbie gari utaniweza pashkuna la unga limited?

Kongosho,

Hujui watu tuna ving'amuzi vya kujua namba ukishataja digit za kwanza? shauri yako
 
Jamani hapana hili wazo la kufungwa kwa mtandao wetu, unaotusaidia kifikra ,kimawazo. Sikubaliani nalo na hoja iliyotolea jana bungeni, kuwa mtandao wetu wa kijamii, unapotosha jamii kwa kutoa habari za uongo , mimi naona wakafunge facebook maana huko ndiyo kuna watoto wanaopotoshana , kwahabari za uongo na siyo jamiiforum

Kesho Sunday..
After misa kaombe appoitment na Hon.Lwakatare..
Najua hutakosa la kuongea naye..
 
Back
Top Bottom