Siku yako ya kwanza kulewa POMBE ilikuwaje?

Siku yako ya kwanza kulewa POMBE ilikuwaje?

Raymanu KE

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2022
Posts
10,629
Reaction score
19,974
Nimekumbuka Mara yangu ya kwanza kulewa pombe niliona Cha Moto aisee!

Kipindi kile nilikuwa ndo kwanza nimetimiza miaka 18 nikandaa bonge la party nikawaita marafiki zangu wake wanisaidie ku- celebrate birthday yangu.Nilienda kwenye baa nikanunua pombe Kali nikaja nazo kwa ajili ya kujirusha roho nayo nikiwa na mabeshte zangu.

Kwa ushamba wangu uliotukuka,nilianza kubugia bugia pombe kishamba as if nakunywa chai au maji.Baada ya muda mfupi nilianza kuhisi kizungu zungu,kichwa kimekuwa kizito mazima,macho yakawa hayaoni nikahisi nimepofuka mwili unatetema nikisimama sekunde 5 chalii.

Pombe zilinizidi nguvu nikaanza kutapika hovyo hovyo mixer kujikojolea huku nalia kindezi[emoji23]
Niliteseka Sana huo usiku siwezi kuelezea yote yaliyonikumba.Kesho yake nikiamka late Sana mishale ya saa tano asubuhi nikiwa nimechoka Sana na kuwa mnyonge.Nakumbuka ile siku sikuwa na hamu ya kula chochote kwani appetite ya kula ilikuwa imekata haipo kbsa.

Kwa mateso niliyopata ile siku nilijiapia kwamba Hapa nikipona tu walahi sitokuja kurudia huu upuuzi wa kunywa pombe za hivi tena.

Siku hizi nakunywa pombe kistaarabu Sana silewi hovyo hovyo.
 
Haha 1st time kama 10 years ago nililewa nikabreak up na demu wangu wa kipindi hiko na nikatongoza mwingine siku hiyohiyo.

Second time juzijuzi nikatoka nikaenda kugombana na mchepuko in public place na later katika simu ukawa ndio mwanzo wa mwisho wetu pamoja. Ahh pombe kweli not for me haha.
 
Niliongea Kama nimefungwa motor...sikunywa tena hadi leo
 
Tulienda polisi mess dodoma bia za bukubuku...tumerudi tumekaa nje tunapiga stori jamaa mda wote tunamsikia anaongea kimahaba ghettoni mixer Hadi kulia,,,tukadhani labda anambembeleza manzi ake kwenye simu maana walizinguana mchana wake...kuja kuingia baada ya Kama lisaa hv kumbe kaweka mdoli uliokua Kama pambo ghetto kauweka kitandani anaupiga speech dah kamnyweso bhana hakajawahi kumuacha mtu safe zone.

Sent from my itel L5007 using JamiiForums mobile app
 
Nimekumbuka Mara yangu ya kwanza kulewa pombe niliona Cha Moto aisee!

Kipindi kile nilikuwa ndo kwanza nimetimiza miaka 18 nikandaa bonge la party nikawaita marafiki zangu wake wanisaidie ku- celebrate birthday yangu.Nilienda kwenye baa nikanunua pombe Kali nikaja nazo kwa ajili ya kujirusha roho nayo nikiwa na mabeshte zangu.

Kwa ushamba wangu uliotukuka,nilianza kubugia bugia pombe kishamba as if nakunywa chai au maji.Baada ya muda mfupi nilianza kuhisi kizungu zungu,kichwa kimekuwa kizito mazima,macho yakawa hayaoni nikahisi nimepofuka mwili unatetema nikisimama sekunde 5 chalii.

Pombe zilinizidi nguvu nikaanza kutapika hovyo hovyo mixer kujikojolea huku nalia kindezi[emoji23]
Niliteseka Sana huo usiku siwezi kuelezea yote yaliyonikumba.Kesho yake nikiamka late Sana mishale ya saa tano asubuhi nikiwa nimechoka Sana na kuwa mnyonge.Nakumbuka ile siku sikuwa na hamu ya kula chochote kwani appetite ya kula ilikuwa imekata haipo kbsa.

Kwa mateso niliyopata ile siku nilijiapia kwamba Hapa nikipona tu walahi sitokuja kurudia huu upuuzi wa kunywa pombe za hivi tena.

Siku hizi nakunywa pombe kistaarabu Sana silewi hovyo hovyo.
Nilimdai kodi mwenye nyumba
 
Nitarudi kutoa ushuhuda
IMG_20220320_230955.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom