• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Siku nimefanya ya Kajole

JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
4,349
Points
2,000
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
4,349 2,000
Wengi hamlijui jina hili maarufu la Kajole, kifupi huyu alikuwa mwanariadha na baadae mcheza mpira katika kijiji chetu, alichaguliwa katika timu ya mpira kwa sifa ya mbio, kocha akiamini kazi itakuwa kumtangulizia mpira na yeye kukimbia, jamaa huyu alikuwa na miguu kama mikono, tofauti na matarajio ya kocha akiwa kiwanjani kwa kuwa hakujua kudrible mpira basi mara nyingi alikuwa akikimbia hadi kuutangulia mpira na hivyo kuwa kazi bure tu. Mfano wa kajole umefanana kabisa na kitendo nilichowahi kukifanya mbele ya bibi yangu, enzi hizo tukiwa watoto tunazuiwa kula nje ya nyumbani, siku hiyo tunatoka shambani na bibi, tukapita kwa rafiki yake, tukapewa viazi na maziwa, chakula nilichokipenda/ninachokipenda sana, kwa mshangao bibi akala na mimi nikagoma na nikatoa sababu ile ile, siwezi kula kwa watu, bibi alihangaika sana bila mafanikio, sikula. Hadi leo nimebaki kuwa mtu wa msimamo mkali.
 
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
304
Points
225
mama la mama

mama la mama

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
304 225
Hahahhahaha we jweli kajole
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
33,824
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
33,824 2,000
Kajole hakuwa footballer wa yanga au simba kweli?
 
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
4,647
Points
2,000
naumbu

naumbu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
4,647 2,000
Kajole anaefahamika Tanzania hana sifa hizo au ni a.k.a tu ya huyo star wa kijiji?
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
4,349
Points
2,000
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
4,349 2,000
Kajole anaefahamika Tanzania hana sifa hizo au ni a.k.a tu ya huyo star wa kijiji?
anayefahamika ana sifa gani? isije kuwa ndo huyu alijiendeleza tu.
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,554
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,554 1,500
Kama Kajole au "Mohamed Kajole" ndiye anayezungumzwa, basi unaweza pata habari zake ukim-google. Alikuwa mchezaji wa timu ya Taifa na kocha wa Simba pia!
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,499
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,499 2,000
anayefahamika ana sifa gani? isije kuwa ndo huyu alijiendeleza tu.
Mohamed Kajole(RIP) ni mtoto wa kitaa bhana!alikuwa akiishi maeneo ya mburahati beki tatu matata timu ya simba,alichezea taifa pia ,huyu bwana hakuwahi kuwa mbwigira huyu mjanaja kabla hata hajakuwa maarufu,itakuwa huyo mbwigira wenu alijiita kajole na itabidi utuambie jina lake halisi ni tuntufye bin nani?
 
Changalucha

Changalucha

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
241
Points
250
Changalucha

Changalucha

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
241 250
Umenikumbusha "Mazungumzo baada ya habari".


Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
 
T

Truth Well Told

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
31
Points
0
T

Truth Well Told

Member
Joined Oct 26, 2013
31 0
Mohamed kajole "Machela" alikuwa beki tatu wa Simba na stars. Alikuwa na mguu wa tende. Ukitaka kumjua muulize mtoto wa bob Ogola wa Gor Mahia alizolewa kwenye chaki na kupigwa ngumi. Alipokimbilia kwa Bob kulalamika a kaambiwa :wewe Hapana jua Kama ile ndio kajole ya Tanzania angalia itakuuwa! R.I. P. Kajole
 

Forum statistics

Threads 1,403,487
Members 531,219
Posts 34,424,677
Top