Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

Tanzania ni nchi isiyo na logic wala consistency, ndiyo maana siku moja utaambiwa nch ilioza, halafu hapo hapo umeambiwa wastaafu wasibughudhiwe hatufukui makaburi, halafu makaburi ya mikataba ya makanika yakafukuliwa, halafu wastaafu wakasemwa wanawashwa washwa.

Ilimradi vurugu mechi tu.
 
Pamoja na madhaifu ya JK; Mungu amemjalia busara.
 
Hata msemeje, JK, hakufaa kuwa Rais, ukiniuliza mimi JK. kafanya nini ndani ya miaka 10 yake nitakuonesha UDOM tu na Rock City Mall ya Mwanza, sioni kitu kingine...

JK. alifanya vitu vyepesi mno, na muda mwingi akautumia ughaibuni, acheni ujinga...

Magufuli ndiye Rais, na namkubali kupita kiasi, nchi ilitakiwa ipate Rais kama huyu, manufaa ya uongozi wake wengine mtaanza kuyaona baadae...

ila najua wengine humu njaa ndo inawasumbua, fanyeni kazi acheni kuandika-andika humu haiwasaidii chochote....
Hujitambui. Wakati wajuzi Wa mambo wameshaona miaka hata miwili bado Lori limepoteza uelekeo kisha wewe unasemaje?
 
Ukiwa mkuu wa nchi ndio unajua kila kona kuna tatizo lipi...maana kila taarifa lazima uipate...so watangulizi walikubaliana na taarifa za kishenzi na kuweka maslah yao mbele...ndio maana mambo yako ovyo so huyu yeye hizo kona hana ndio maana tunamuona mbaya...awali mim nilimchkia sana lakin nilipokaa na kuchkua mifano ya familia zilizo bora na bora familia nikajua anachokifanya huyu mzee..
 
Hata haya ni matokeo ya uozo kwahiyo ukweli haupo mbali sana.
 
Ukiangalia vizuri utagundua JK kwenye siasa ni mbobezi na ndio maana hutamsikia akifungua mdomo ila vitendo utaviona muda si mrefu.
Uliambiwa unaletewa chuma, anatema cheche, hivi wewe hujui yeye anarekebisha mlivyokuwa mnamtukana JK ndio chuma
 
Hata msemeje, JK, hakufaa kuwa Rais, ukiniuliza mimi JK. kafanya nini ndani ya miaka 10 yake nitakuonesha UDOM tu na Rock City Mall ya Mwanza, sioni kitu kingine...

JK. alifanya vitu vyepesi mno, na muda mwingi akautumia ughaibuni, acheni ujinga...

Magufuli ndiye Rais, na namkubali kupita kiasi, nchi ilitakiwa ipate Rais kama huyu, manufaa ya uongozi wake wengine mtaanza kuyaona baadae...

ila najua wengine humu njaa ndo inawasumbua, fanyeni kazi acheni kuandika-andika humu haiwasaidii chochote....
Nadhani we utakuwa miongoni mwa wanaowashwawashwa
 
Mwalimu alikaa kimya enzi za Mwinyi na Mkapa?, waulize vizuri Wakubwa zako wakupe Yaliyokuwa yanajiri
At least not in public....times change. Aongee tu ruksa. Waswahili wenzake tutamfuta machozi
 
Mpk 2020 watz wote wataelewa kuwa jk alikuwa rais bora, aliewasaidia watu wa hali zote
 
Heri aendelee kukaa kimya tu, Maana kuna mengi ya kusemwa kama sio kujibu...
Siku akitaka kusema tutamuuliza "eti Mkuu hivi ulivyoondoka madarakani sukari uliacha inauzwa 5000+? Hivi makontena yaliyokuwa yakishushwa na meli ni machache kuliko haya ya sasa pale bandarini? Hivi ulivyokuwa madarakani kweli fedha zilizokuwa zinakusanywa na TRA hazikuwahi kuzidi hizi za sasa? Hivi ulivyoondoka madarakani wale waliofikwa na majanga walikuwa wakiijutia serikali yako? nk.
Sikushangaa nilipoiona ile kauli "Chagua mtu usichague chama..."
Kama ambavyo wakija tena na kauli mpya "Chagua chama usichague mtu!"
Uzuri wa Watanzania huwa hatuna kumbukumbu nzuri zaidi kwa kuhemkwa na kufuata mdundiko...
Sisi ni watu wa ajabu na wa kipekee haoa duniani!
 
Ukiangalia vizuri utagundua JK kwenye siasa ni mbobezi na ndio maana hutamsikia akifungua mdomo ila vitendo utaviona muda si mrefu.
Aiseee. Umenena!
 
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.
Kila kitabu na zama zake. Zama za mkwere zimepita.
 
Ukiangalia vizuri utagundua JK kwenye siasa ni mbobezi na ndio maana hutamsikia akifungua mdomo ila vitendo utaviona muda si mrefu.
JK yupi? Huyu mliyesema mpole, nchi imemshinda, ana maswahiba mpenda safari au. Si aliwaambia amewaletea chuma. Pambaneni na hali zenu.
 
Matamanio yangu ni kuona maraisi wastaafu na viongozi wengine wastaafu, kwa namna fulani wanaingilia uongozi huu na kumuweka kwenye mstari sahihi huyu JPJM. Binafsi Nina was I wasi sana kama kweli anafanya maamuzi ya kimkakati. Naona anakuwa reactive badala ya kuwa proactive. Hotuba zake ni zile zile siku zote toka 2015 wakati wa kampeni.

Huyu 'mtukufu' ni lini atasema maneno ya kutia moyo na kuwaunganisha watanzania badala ya kuwagawa?
Ni lini atakapofariji badala ya kuumiza?
Ni lini atakapotenganisha kazi take, kama raising was JMT na kazi take kama mwenyekiti was ccm?
Ni lini atakapokoma kuwachukulia 'wapinzani' kama maadui na wasaliti na kuwachukulia kama wabia was maendeleo?
Ni lini atakapoacha mihimili mingine ifanye kazi take kwa Uhuru?

Nafikiri wakati ni muafaka kwa wenye hekima kuvunja ukimya na kumrejesha 'mtukufu' mstarini, kwa siri au uwazi.

Nchi hii inapelekwa kusiko na mwisho wa siku historian itatoa hukumu ya haki kwa serikali ya JPJM; lakini sisi tunaokaa kimya na kuendelea kuacha nchi hii ipelekwe kusiko kwa kuogopa tu "kinyago tulichochonga wenyewe", historia itatuhukumu bila huruma adhabu Kali tutaipata toka kwa kizazi kijacho.

Time will tell!
Mnataka Faraja kwani mmefiwa
 
Hata msemeje, JK, hakufaa kuwa Rais, ukiniuliza mimi JK. kafanya nini ndani ya miaka 10 yake nitakuonesha UDOM tu na Rock City Mall ya Mwanza, sioni kitu kingine...

JK. alifanya vitu vyepesi mno, na muda mwingi akautumia ughaibuni, acheni ujinga...

Magufuli ndiye Rais, na namkubali kupita kiasi, nchi ilitakiwa ipate Rais kama huyu, manufaa ya uongozi wake wengine mtaanza kuyaona baadae...

ila najua wengine humu njaa ndo inawasumbua, fanyeni kazi acheni kuandika-andika humu haiwasaidii chochote....
Kwa kawaida Kiongozi hukumbukwa na kusifiwa akitoka madarakani.
 
Back
Top Bottom