Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

Huyu bwana atambue kuwa ndiomaana tunabadilisha uongozi kila baada ya miaka 5 au10 mpaka sasa waseme wawezavyo hakuna kama kikwete madaraja makubwa vituo vyakuzalisha nakusambaza umeme Barabara hatasehem ambako walikuwa wanatumia umeme wamafuta walipata mashine mpya mfano kgm viwanja vya ndege nk mm huwa najiuliza Huyu inawezekana kwa bwana yule kunataasisi iliuchukia utawala ulio pita sasa yeye anasema kama kulipa kisasi kwamaana sijaona kitu kwahuyu kazi kujisifia sasa hivi sio maelezo unesha ulicho Fanya sioporojo kazi kabwabwa hapa
 
Kwa taarifa yako Kikwete angekuwa msafi wangalau angeweza kuongea hata kwa kujikaza. Lakini kwa mujibu wa mwenendo wake hana atakachozungumza. Sana sana naye atakuwa na fake ID yake hapa jukwaani akikosoa kama sisi. Huyu jamaa ni shida kukutoa nishai ni dakika na hajiulizi mara mbili. Si unaona vijembe vyake kwa hao wastaafu, unadhani akinyanyua kinywa chake ndio hapo ataweka katiba pembeni na kumshughulikia na hakuna chochote atamfanya.
 
Mkwere anakuambia msinitafute sasa tuonane kwenye KAMPUNI 2020 napiga full kijani na kuwagalagaza wapinzani
 
Wallah hapo kikwete/nape/kinana nawengine wengi wanakumbuka ule wimbo wa pale dodoma"Tuna Imani na Lowasa×3 Tuna Imani na Lowasa×3.Yani bora mara kumi wangempa Lowasa haya machungu yaliyoko kwenye mioyo yao wasingeyapata.
 
Kila kinachoelezwa kuwa ni kibovu au kinarekebishwa sasa, kiliharibika ilhali utawala huu ukiwa sehemu ya wahusika. Si viwanda, madini au madudu/wizi serikalini, yalitokea rais akiwa waziri.
 
Hata msemeje, JK, hakufaa kuwa Rais, ukiniuliza mimi JK. kafanya nini ndani ya miaka 10 yake nitakuonesha UDOM tu na Rock City Mall ya Mwanza, sioni kitu kingine...

JK. alifanya vitu vyepesi mno, na muda mwingi akautumia ughaibuni, acheni ujinga...

Magufuli ndiye Rais, na namkubali kupita kiasi, nchi ilitakiwa ipate Rais kama huyu, manufaa ya uongozi wake wengine mtaanza kuyaona baadae...

ila najua wengine humu njaa ndo inawasumbua, fanyeni kazi acheni kuandika-andika humu haiwasaidii chochote....
Unataja Udom na Rock City Mall pekee ndio hivyo alivyofanya Jk kwa Miaka 10, umesahahu Huyo unaemsifia pia jina lake lilitoka kwny koti la Jk
 
Unataja Udom na Rock City Mall pekee ndio hivyo alivyofanya Jk kwa Miaka 10, umesahahu Huyo unaemsifia pia jina lake lilitoka kwny koti la Jk
Watakwambia wala hakuwa chaguo lake. Watu 40, majina 5 yametoka. Halafu hakuwa chaguo lake, wanasiasa wakongwe tuwaache tu.
 
Bundle langu la Voda naona linataka kuniponza [emoji54][emoji54][emoji54][emoji54]
 
hahahahah maskini Bavicha wamekuwa kama mafisi....
 
Siasa ndivyo zilivyo. Mwalimu alikaa kimya Enzi za Mzee Mwinyi. Mzee Mwinyi alikaa kimya enzi za Mkapa. Mzee Mkapa alikaa kimya enzi za JK. JK ana busara. Sidhani kama atafanya kosa kama hilo la kubwatuka huko uraiani.
Anajua ukubwa wa kiti kile na jinsi ilivyo ngumu kukitingisha ukishapiga hatua moja nje.
 
Isingelikua sheria za mitandao ningetukana mtu bora nipite na like zangu
 
Leo CHADEMA mnamtetea JK?
Ama kweli Pombe siyo kiumbe mzuri.
Mliwahi kusema JK ni rais dhaifu lakini leo mnaamini kuwa ana uwezo wa kusimamisha nchi.
 
nataman amjibu tena irecodiwe kabisa au afanyie nje ya nchi inarushwa paap akiita media ynaweza yakampata makubwa uyu mtu c mzuri
 
Kwa nchi yetu si kawaida ya viongozi wakuu wastaafu kuongelea kwa kukosoa utawala uliopo au kuwasema vibaya viongozi waliowarithi.
Ukisikia usione vyaelea vimeundwa, hiyo ni mojawapo pia. Hata wale waliohama chama tawala wanayoyazungumza ni yale ya jumla jumla na ya vijiweni yasiyokuwa na madhara. Kwenye hili Busara zimewakaa vilivyo.
Kwa kiongozi mpya kukandia ya waliopita ni njia fulani ya kuwapa matumaini wanachi kuwa kuna kipya kikubwa kitafanyika.
Awamu ile tulisikia sana issue za waliopita na ubinafisishaji, mara sijui nani ana tirioni TATU bank, mara sijui nini, then yakapotea
 
Siasa ndivyo zilivyo. Mwalimu alikaa kimya Enzi za Mzee Mwinyi. Mzee Mwinyi alikaa kimya enzi za Mkapa. Mzee Mkapa alikaa kimya enzi za JK. JK ana busara. Sidhani kama atafanya kosa kama hilo la kubwatuka huko uraiani.
Anajua ukubwa wa kiti kile na jinsi ilivyo ngumu kukitingisha ukishapiga hatua moja nje.
Mwalimu alikaa kimya enzi za Mwinyi na Mkapa?, waulize vizuri Wakubwa zako wakupe Yaliyokuwa yanajiri
 
Maskini leo tena ka-Kikwete kametukanwa mwanzo mwisho!! nimesikia mara nyingi wapumbavvv, wajinga n.k. Pole ya kenyewe maana kaliyataka kenyewe!!
[emoji23]
 
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.
Kwani wewe huoni nchi ilioza?? Huoni yule Rais alikuwa weak, alikuwa hafai.
Let us come clean; Magufuli ni mfanyakazi mzuri, charismatic na ndiyo index! But only but, anaminya democracy. Angesahihisha hii ya democracy he is our BEST president ever!!

Nyerere alikuwa anaongea huyu anafanya!!

Wengine wote waliopita bure kabisa; na hasa Kikwete
 
Wakati anaongea mzee wa kapelo atakuwa wapi? Mdanganyeni,
 
Wakati anaongea mzee wa kapelo atakuwa wapi? Mdanganyeni,
 
Back
Top Bottom