Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

Siku Kikwete akizungumza nchi itasimama

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Posts
4,116
Reaction score
5,119
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.
 
Sasa mbona kuna baadhi ya maeneo nae kabugi zaidi hata ya awamu iliyopita, kwa mfano..

1.ajira kwa wasomi
2.mishahara kwa watumishi.
3.join in international conferences as the way of representing our contry national and wide world at large.
Daima mfa maji haachi kutapa tapa.
 
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.
Heri aendelee kukaa kimya tu, Maana kuna mengi ya kusemwa kama sio kujibu...
Siku akitaka kusema tutamuuliza "eti Mkuu hivi ulivyoondoka madarakani sukari uliacha inauzwa 5000+? Hivi makontena yaliyokuwa yakishushwa na meli ni machache kuliko haya ya sasa pale bandarini? Hivi ulivyokuwa madarakani kweli fedha zilizokuwa zinakusanywa na TRA hazikuwahi kuzidi hizi za sasa? Hivi ulivyoondoka madarakani wale waliofikwa na majanga walikuwa wakiijutia serikali yako? nk.
Sikushangaa nilipoiona ile kauli "Chagua mtu usichague chama..."
Kama ambavyo wakija tena na kauli mpya "Chagua chama usichague mtu!"
Uzuri wa Watanzania huwa hatuna kumbukumbu nzuri zaidi kwa kuhemkwa na kufuata mdundiko...
 
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.
*Wazee wamefanya kazi kubwa na nzito kwa nchi hii, waacheni wapumzike
*Nchi ilioza, tulichezewa sana, utawala wangu hakuna kuchezewa
*Roho mtakatifu ananizuia kuwataja


Nyie voda nyie, acheni kunitumia vichekesho usiku usiku
 
Tulishuhudia wakati wa kampeni mgombea akimponda kiongozi aliyekuwa madarakani.Tukajiuliza lakini tukaona inaweza ni mbinu wametengeneza ili kupata ushindi.

Ushindi umepatikana lakini kila siku awamu iliyopita inasimangwa,inapondwa na inakejeliwa wakati anayeponda alikuwa humo humo.Wanadiriki kusema "nchi ilioza" wakati walikuwa sehemu ya kilichosababisha uozo.

Kauli hizi zitavuka threshold value na wanaojua kusema wakiamua kusema nchi itasimama.

Mungu mpe busara la sivyo,mmh.


Siyo Lowasa tena? Nilifikiri Nchi inasubiri TAMKO la Lowasa, kumbe imekuwa Kikwete tena?
 
Maskini leo tena ka-Kikwete kametukanwa mwanzo mwisho!! nimesikia mara nyingi wapumbavvv, wajinga n.k. Pole ya kenyewe maana kaliyataka kenyewe!!
 
Back
Top Bottom