Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula

Siku hizi simwambii mke wangu asante kwa chakula

Chakula alichopika mkeo na alichopika housegirl unavichukulia sawa, au huoni haja ya siku moja moja kula chakula alichopika mkeo?
Ndo gubu lenyewe hili.... especially Kama wewe humpikiagi huyo mke.

plus lazima mapishi ya housegirl yawe Kama yetu. yeye Ndo anayekuja kufundishwa kupika and not the other way round
 
Haya mambo yapo complicated sana. Mnatoka wote asubuhi, mnarudi wote usiku (hasa kwa wakazi wa Dar) ni ngumu mke kuwa committed jikoni. Tuwe tu wakweli, kuna maeneo ambayo kweli watu wakitoka job inawezekana sana kupika.

Tusiwe too conservative jamani. Hata wewe once in a while ingia jikoni upike.
Amina......
 
Kama chakula ni kitamu analalamika nini sasa...
Mi nilidhani housegirl anavurunda...
Yani tatizo ni nani kapika si quality?
Poleni wenye waume wa hivi....hii tabia inaitwa gubu...
Kuna wanawake hadi wanatia huruma...
Unasikia mimi mume wangu hali chakula alichopika mtu mwingine...
Mimi mume wangu hapigiwi pasi na mtu mwingine...
Mimi mume wangu....akyanani...mnawalea wenyewe....huko job anaendaga na hotpot...??????!!!!!!!
Tena wanaume wa hivi hawanaga mapenzi kwa wake zao hata robo...
Ni mfumo dume tu umewaharibu...
mwanaume mwenye mapenzi hukawii kumsikia anakugombeza akiona uko busy kupita kiasi....
hakuna jeneral formula katika mapenzi ya ndoa.
waliounganishwa wao wanajua wanaendeshaje mapenzi yao lakn hizo hpo juu ni basics.
 
haya mambo ni mapokeo tu....tulilelewa kuona mama zetu wanapikia baba zetu.....naam kizazi cha sasa wataona anayepika ni hg hivyo hawatakuwa na ndoto za kuona wake zao wakija kuwapikia!!!yatapita haya na wake wa wakati ujao hawatabebeshwa matumaini haya waliyonayo waume wa sasa!!vumilieni kinamama katika kipindi hiki cha mpito kwa faida ya binti zenu nyakati zao zikifika
Yan we hueleweki kama me au ke au ndo wale wamakonda

mkuu,comment yako imenikosea heshima sana,umenisikitisha sana. heshima ni kitu cha bure,hunijui sikujui lakini najua wewe ni binadamu hivyo unastahili heshima,ndio maana nakupa heshima yako kwa kukujibu kwa maneno ya kistaarabu ijapokuwa umenikosea heshima.
 
haya mambo ni mapokeo tu....tulilelewa kuona mama zetu wanapikia baba zetu.....naam kizazi cha sasa wataona anayepika ni hg hivyo hawatakuwa na ndoto za kuona wake zao wakija kuwapikia!!!yatapita haya na wake wa wakati ujao hawatabebeshwa matumaini haya waliyonayo waume wa sasa!!vumilieni kinamama katika kipindi hiki cha mpito kwa faida ya binti zenu nyakati zao zikifika


mkuu,comment yako imenikosea heshima sana,umenisikitisha sana. heshima ni kitu cha bure,hunijui sikujui lakini najua wewe ni binadamu hivyo unastahili heshima,ndio maana nakupa heshima yako kwa kukujibu kwa maneno ya kistaarabu ijapokuwa umenikosea heshima.
Aseee naomba nitamke kwaherufu kubwa UNISAMEHE NDUGU YANGU, nilikengeuka sasa nimejirudi nanimependa busara yako mkuu kweli busara hujenga
 
Kwa kweli binafsi, chakula kizuri nilipikiwa na mama yangu, nikiwa bado naishi nyumbani, toka nimeoa Kwa kweli namiss sana upendo wa mama, kukujali kama umekula na hata kupika chakula kizuri, huku kwny ndoa ni mwendo wa house girl mpk kufua nguo, yaani nawashauri ambao hawajaoa kuoa wasichana wa elimu za kati au chini ya hapo. Hawa wanawake wasomi, waume zao ni ajira tu. Kifupi hawana ladha ya mapenzi ya ndoa japo si wote, ila walio wengi, atahangaika na kazi, muda unaobaki ni kuhangaika na manywele yao, hata muda na wewe au watoto nadra sana
 
Siamini kama kupika, kufua, usafi lazima afanye mke wangu tu.

Huyo jamaa mke wake ana sababu ya msingi na bahati nzuri Dada wa Kazi anatimiza wajibu wake vizuri tatizo lipo wapi?

Hizi desturi za kibongo mimi huwa haziniingii akilini
 
halafu kuna usemi wa kwamba hujanioa niwe house girl wako yeye kashikilia mke ni pambo so house girl ni mtu mwingine.

Sasa ule msemo "umepata jiko" sijui umetoka wapi.maana majiko yana majiko mengine a.k.a dada a.k.a beki 3.
Eee MOLA tunusuru Na ndoa zetu.
 
wanawake wenzangu acheni upumbavu wa kuaminishwa haki sawaaa !haki sawa hamna na hazitakuwepo mpk mwisho wa dunia!
Ndo maana wanaume wao suriali zao zipu mbele!uliolewa ukaangalie mkato wa chumba?
 
mmmm Balaa mwenyezi mungu atunusuru mimi na wanawake wenzangu,ndoa zinatafrani zake jamani,lakini hata kama unafanya kazi weekend unaweza ukapika na hata siku za kawaida unaweza kumwambia dada akutayarishie wewe ukifika una
changanya kwanza sikuizi sio kama zamani unapika na mikaa Gas unaivisha mara moja,unaweza kubiwa mume kwa vitu vidogo kama hivi halafu unatafuta mchawi..

Dada wa kazi ataanza kumsaidia na kazi zingine
 
Kama chakula ni kitamu analalamika nini sasa...
Mi nilidhani housegirl anavurunda...
Yani tatizo ni nani kapika si quality?
Poleni wenye waume wa hivi....hii tabia inaitwa gubu...
Kuna wanawake hadi wanatia huruma...
Unasikia mimi mume wangu hali chakula alichopika mtu mwingine...
Mimi mume wangu hapigiwi pasi na mtu mwingine...
Mimi mume wangu....akyanani...mnawalea wenyewe....huko job anaendaga na hotpot...??????!!!!!!!
Tena wanaume wa hivi hawanaga mapenzi kwa wake zao hata robo...
Ni mfumo dume tu umewaharibu...
mwanaume mwenye mapenzi hukawii kumsikia anakugombeza akiona uko busy kupita kiasi....
endelea yakikukuta utarudi hivi ndo vyanzo vya nyumba ndogo
 
Back
Top Bottom