Siku ambayo sitaisahau

Pole totoo eeehh. Njoo hapa City Link nikununulie Dompo kadhaa
 
Pole..njoo nkukumbatie
 
Mungu akusaidie upate jamaa km mm ambae atakuwa anawapeleka mademu sehem za mafichoni sana hata hutojua
 
Mungu yupo dada angu amini atakufajiri na mabaya yako yataisha ndo dunia ya sasa ivi ndugu kama hutojal njoo nkufariji bianca kama hutojali. pole sana
 
*** niko vice verse***

[emoji15] hii siyo promo kwel?
maana hawa viumbe wana style nyingi sana ktk biashara zao..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…