Siku 9o za utajiri Zambia


ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Mh SATA ametangaza unafuu wa wamaisha kwa wakazi wa zambia kwa mwekezaji lazima awaajili wananchi.Pili kupunguza ushuru wa vitu viingiavyo nchini.
 
amanindoyella

amanindoyella

Senior Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
104
Likes
1
Points
35
amanindoyella

amanindoyella

Senior Member
Joined Oct 13, 2009
104 1 35
Isije ikawa nguvu ya soda! Ila kanikuna alipowachagua wapinzani kwenye baraza la mawaziri. Inaonekana SATA si mrafi wa madaraka!
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Isije ikawa nguvu ya soda! Ila kanikuna alipowachagua wapinzani kwenye baraza la mawaziri. Inaonekana SATA si mrafi wa madaraka!
je ni kiongozi gani anaweza kuwachagua wapinzani kama mawasili huyu sio mlafi wa madalaka kuna tetesi nimesikia anampango wa kupunguza kodi kwa bidha za ndani na nje zenye ubora kusudi kupunguza makali ya maisha.hana sela ya kulinda chama ye anangalia manufa ya taifa kwanza
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,164
Likes
28,944
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,164 28,944 280
Mh SATA ametangaza unafuu wa wamaisha kwa wakazi wa zambia kwa mwekezaji lazima awaajiri wananchi. Pili kupunguza ushuru wa vitu viingiavyo nchini.
Tafadhali edit hiyo post yako namba 1, urekebishe lugha mbovu uliyotumia. Fata marekebisho kama nilivyokuwekea.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
mkuu kabla hujatuma post soma na rudia tena na tena,itatuonyesha jinsi ulivyo makini
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,018
Likes
178
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,018 178 160
Tafadhali edit hiyo post yako namba 1, urekebishe lugha mbovu uliyotumia. Fata marekebisho kama nilivyokuwekea.
FF! Umerudi tena! Nafikiri nawe umerekebisha kauli yako.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,567