Una dosari katika akili yako huenda ukakosa vyote kabisa wewe mwenyewemagufuli nataka katiba ibadilishwe uongoze daima......
like hapa kama unapenda hivyo.
usipokubaliana na mimi kama unasubiria selection ,basi mambo yako yataenda hovyo au utakosa mkopo.
Mbn TBC Jana walitangaza kuwa Maj in a yametoka sasaZikiwa zimebaki siku 6 majina ya waliochaguliwa kusoma undergraduate programs katika vyuo tofautitofauti kutangazwa rasmi,
Napenda kutumia thread hii kuwakaribisha applicants wenzangu kutoa wishes zao kuhusu chuo na program ambayo wangependa kuchaguliwa siku ya tarehe 2/10/2017 na siku hiyo iwe siku ya screenshots za admission kwenye huu uzi na kumshukuru mungu kwa kutimiza ndoto zetu.
Post ya kwanza katika thead hii itakuwa yangu, karibu sana.
Povu linaruhusiwa, Matusi si Ustaarabu!
daah sawa bhnaMadogo mnainata udsm kweli,,pale ni mkiki sasa njooni mlete usharo ka amjadisko,, udsm competition kubwa kwa hii kipindi yenu,,ombeni mungu watoto wa feza,alpha,mary g,mazinde ,tusiime wasiwe wameaply wengi , na uwe na division one olevel na alevel apo ndo utakua safe side... Karibuni tuwalie madem zenu[emoji11][emoji527]
MUHAS chek account yako tayari washachagua watu dogoEnv.Health Sciences-muhas
Sio kweli bhana hakuna chochote muhasMUHAS chek account yako tayari washachagua watu dogo
Kuna mdogo wangu amenambia yeye wamemchagua Medical Lab ameona kwa acc yakeSio kweli bhana hakuna chochote muhas
Duu labda bt mm yangu iko vile vile au ndo nshatemwa lkn wangesema rejected bhanaKuna mdogo wangu amenambia yeye wamemchagua Medical Lab ameona kwa acc yake
Kuna mdogo wangu amenambia yeye wamemchagua Medical Lab ameona kwa acc yake
UongoooKuna mdogo wangu amenambia yeye wamemchagua Medical Lab ameona kwa acc yake
Aisee unamoyo mdogo wanguBAed Udom