Sijui niunganishe ID?

Sijui niunganishe ID?

hahaha umenifurahisha na huo msemo wa 'automatikale'
huwa nalog kwa kutumia both emails so means hapo ni kama ninazo id mbili kwenye account moja, zinatumika zote na wala hakuna kufa moja, ni system wakiamua tu, ila taarifa ndio zinakuwa the same.

Huko fesibuku sasa, JF twaingia na mails?
 
Kuwa na ID mbili ndo mpango mzima, huku mstaarabu huku full chakaramu
 
Huko fesibuku sasa, JF twaingia na mails?

wanaojua programming wananielewa, kulog kwa emails au id names hakuna tofauti, ni wao tu wameamua ulog in kwa email or id name or kwa namba ya simu
 
wanaojua programming wananielewa, kulog kwa emails au id names hakuna tofauti, ni wao tu wameamua ulog in kwa email or id name or kwa namba ya simu

Naona hatuelewani, mimi nazungumzia anachokiona end user wa web, wewe unaniletea habari za ujuvi wa programming.
Hii misifa hii, kama muhaya, khaaa!
 
We wa ukweli.
the unseen is illustrated by the seen.
 
kosa gani mkuu? Kama suala ni id mbili sio siri, hata Invisible anajua hilo.
Nini mimi, kuna member alikuwa nazo kumi na nane, kama utani vile.

ni kumi na tisa na nyingine tatu sijui zilifanywaje vile?!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom