Sijui nimeamkaje tu leo?


St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Msaada tafadhali wakuu,maana toka kuche siku ya leo najiuliza na sijapata jibu,hivi inakuwaje inaonekana ni jambo la kawaida pale baba anapokuwa na umri mkubwa kushinda mama inaonekana kawaida lakini ukigeuza shilingi inakuwa ni kama kosa.Nimejaribu kuchunguza na kuona kuwa ikitokea kaserengeti boy kakimfuata mtu aliyekazidi umri basi mara nyingi huwa kanatolewa mbio na kasipoangalia hata makofi hupata lakini kwa vibinti wawezakuta kina miaka 20 lakini kinatoka na mtu wa miaka zaidi ya 50 na inaonekana kawaida,hii iko vipi hasa kihisia kwa wanamama?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,398
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,398 38,575 280
Una hangover za jana
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Its normal siku hizi, angalia zaidi utaone the other side of the coin is very much common
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Its normal siku hizi, angalia zaidi utaone the other side of the coin is very much common
Yap uko sawa kabisa lakini kwa nilivyoona mimi ,kwa upande wa wamama kidogo asilimia kubwa wanajitahidi kwenda na watu wa age zao sio kwa akina baba wao huwa ni kuchakachua tu.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Yap uko sawa kabisa lakini kwa nilivyoona mimi ,kwa upande wa wamama kidogo asilimia kubwa wanajitahidi kwenda na watu wa age zao sio kwa akina baba wao huwa ni kuchakachua tu.
Kwasababu wanaume/vijana wengine wanachelewa au wanakua sio mature kabisa!Kwahiyo mama anakua anahisi kama anatembea na mtoto wake vile!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,347
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,347 280
mimi hata nikikuzidi mwaka mmoja......nakutimulia kulee
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Situmii kilevi cha aina yeyote mkuu.
Basi ulipodondokea napapata....................... Maana kwa wanaume ni eidha alcohol, fegi.............na.............na............... Sasa kama haupo kwenye alcohol umebakisha Fegi............na...............na............ KWA KIHAYA SIJUI WANAIITAJE HII KITU
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
inawezekana mkuu jana umejionea mtu mzima akiopoa mtoto wako uliyemtegemea tena kiulaini kabisa, hivyo usiwe na huzuni sana kwani maisha ya wasichana siku hizi hawajali kabisa mapenzi zaidi ya pesa, hivyo tafakali sana
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mmmhhhh kwakeli
Paka umeamkia upande wa kulia wa kitanda ..mmmhhh imekuwaje umesahau???
au jana usiku ulikuwa busy sana lol

nway ... mi naoana ni kama traditional vile tangu zamani mabinti wanaozeshwa kwa watu walio na umri mkubwa....
na kingine akili za wasicha zinakuwa haraka kuliko za vijana ndo maana ni vema kijana akiwa mkubwa kuliko msichana..( si vijana wote)

kwa dunia yetu hii ya sasa mambo mengi ambayo hayana mbele wala nyuma yanafanyika..
kwa hiyo wala sishangai nikiona mama mtu mzima yuko na kija sawa na mtoto wake...

AD.
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
mimi hata nikikuzidi mwaka mmoja......nakutimulia kulee
Hilo ndio linalonitatiza mama,ningependa kujua tu, sababu ni nini hasa?Au inawezekana mwanaume akiwa na umri mdoga anakuwa hawezi?
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
mmmhhhh kwakeli
Paka umeamkia upande wa kulia wa kitanda ..mmmhhh imekuwaje umesahau???
au jana usiku ulikuwa busy sana lol

nway ... mi naoana ni kama traditional vile tangu zamani mabinti wanaozeshwa kwa watu walio na umri mkubwa....
na kingine akili za wasicha zinakuwa haraka kuliko za vijana ndo maana ni vema kijana akiwa mkubwa kuliko msichana..( si vijana wote)

kwa dunia yetu hii ya sasa mambo mengi ambayo hayana mbele wala nyuma yanafanyika..
kwa hiyo wala sishangai nikiona mama mtu mzima yuko na kija sawa na mtoto wake...

AD.


Umesomeka mama,mimi huku bado niko katika tafakari.....!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
mmmhhhh kwakeli
Paka umeamkia upande wa kulia wa kitanda ..mmmhhh imekuwaje umesahau???
au jana usiku ulikuwa busy sana lol

nway ... mi naoana ni kama traditional vile tangu zamani mabinti wanaozeshwa kwa watu walio na umri mkubwa....
na kingine akili za wasicha zinakuwa haraka kuliko za vijana ndo maana ni vema kijana akiwa mkubwa kuliko msichana..( si vijana wote)

kwa dunia yetu hii ya sasa mambo mengi ambayo hayana mbele wala nyuma yanafanyika..
kwa hiyo wala sishangai nikiona mama mtu mzima yuko na kija sawa na mtoto wake...

AD.
mbona mm ninampelekea moto jimama linalonizidi miaka 20? na linatia adabu hata halitulii nyumbani kwake kabisa...tena mi baada ya kuona wazee wanachemka na vibinti, na mimi nimeamua nichemke na mijimama...aise ni mitamu hiyo usiseme.....inajua kulea na kutunza kuliko hivi visichana vidogovidogo ambavyo havijajua dunia ilivyo...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
mbona mm ninampelekea moto jimama linalonizidi miaka 20? na linatia adabu hata halitulii nyumbani kwake kabisa...tena mi baada ya kuona wazee wanachemka na vibinti, na mimi nimeamua nichemke na mijimama...aise ni mitamu hiyo usiseme.....inajua kulea na kutunza kuliko hivi visichana vidogovidogo ambavyo havijajua dunia ilivyo...
mmmmhhhhh kwa kweli yangu macho...
kwa mimi sioni raha yeyote kwani mi ni msicha na sintoelewa ni raha gani mnapata..
lakini kama we unafurahi na inakuongezea siku za maisha safi...
lakini miaka 20mmmhhhhh ndugu yangu umeniacha hoi binta ban hapo..
kwa kweli sikubaliani kabisa na wazee kula vibinti vidogo msichana yeyote chini ya miaka 18 mi na mwesabia huyo ni mtoto..
mmmhhhhh sasa inabidi nikupige swali ..hahahah lol
kuna raha gani ????maana sielewi kabisa yaani..
ukiwa naye kitandani unawaza nini ( eg. huyu ni umri sawa na mama mdogo wangu au unawaza nini tu)??
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
mmmmhhhhh kwa kweli yangu macho...
kwa mimi sioni raha yeyote kwani mi ni msicha na sintoelewa ni raha gani mnapata..
lakini kama we unafurahi na inakuongezea siku za maisha safi...
lakini miaka 20mmmhhhhh ndugu yangu umeniacha hoi binta ban hapo..
kwa kweli sikubaliani kabisa na wazee kula vibinti vidogo msichana yeyote chini ya miaka 18 mi na mwesabia huyo ni mtoto..
mmmhhhhh sasa inabidi nikupige swali ..hahahah lol
kuna raha gani ????maana sielewi kabisa yaani..
ukiwa naye kitandani unawaza nini ( eg. huyu ni umri sawa na mama mdogo wangu au unawaza nini tu)??
tukiwa kiwanjani mawazo yote ya umri yanafutika, ni burudani kwa kwenda mbele....unajua mapenzi ukichanganya na uzoefu yanakuwa bomba sana...just imagine jimama lina experience ya kutosha halafu na mm nina maujanja ya kutosha...hapo si balaaa? kuna muda jimama linalalamika kwa maraha utadhani mtoto wa chekechea...we acha tu...mwenzio napata raha!!!
hata hamu ya vibinti vidogovodogo naona inaanza kupungua...nimegundua mapenzi hayaangalii umri...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
tukiwa kiwanjani mawazo yote ya umri yanafutika, ni burudani kwa kwenda mbele....unajua mapenzi ukichanganya na uzoefu yanakuwa bomba sana...just imagine jimama lina experience ya kutosha halafu na mm nina maujanja ya kutosha...hapo si balaaa? kuna muda jimama linalalamika kwa maraha utadhani mtoto wa chekechea...we acha tu...mwenzio napata raha!!!
hata hamu ya vibinti vidogovodogo naona inaanza kupungua...nimegundua mapenzi hayaangalii umri...
mmmmhhhhh kwakeli umenijibu na zaidi ..
asante..
hapo ilipoweka green itabidi unisamehe kidogo nimejaribu ku imagine lakini haiingii samahaini lol
ni kweli mapenzi hayaangalii umri lakini umri unaangalia mapenzi..
haya u know at the end of the day u have to be happy if that is what make u happy great go for it...
lakini mie nahuzunika vijana wote wanaenda kwa wamama.. na mi wa baba wakubwa sana siwataki lol
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
mmmmhhhhh kwakeli umenijibu na zaidi ..
asante..
hapo ilipoweka green itabidi unisamehe kidogo nimejaribu ku imagine lakini haiingii samahaini lol
ni kweli mapenzi hayaangalii umri lakini umri unaangalia mapenzi..
haya u know at the end of the day u have to be happy if that is what make u happy great go for it...
lakini mie nahuzunika vijana wote wanaenda kwa wamama.. na mi wa baba wakubwa sana siwataki lol
Usihuzunike mama,mimi bado nipo na sitaenda kwa wamama ng`o.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
mmmmhhhhh kwakeli umenijibu na zaidi ..
asante..
hapo ilipoweka green itabidi unisamehe kidogo nimejaribu ku imagine lakini haiingii samahaini lol
ni kweli mapenzi hayaangalii umri lakini umri unaangalia mapenzi..
haya u know at the end of the day u have to be happy if that is what make u happy great go for it...
lakini mie nahuzunika vijana wote wanaenda kwa wamama.. na mi wa baba wakubwa sana siwataki lol
huna haja ya kuhuzunika maana naweza nikaacha kule nikaja kwako...yaani haya mambo na ma-expereince niliyoyapata huko nikakupa wewe...it is just kuniPM tu.. wala haitakuumiza kichwa...I can change my mind just to help you...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
huna haja ya kuhuzunika maana naweza nikaacha kule nikaja kwako...yaani haya mambo na ma-expereince niliyoyapata huko nikakupa wewe...it is just kuniPM tu.. wala haitakuumiza kichwa...I can change my mind just to help you...
hahahahahah lol..
mmmmhhh we mi nakuogopa..
mi staili za wa mama sitaki wala..
mi nataka zakwangu lol
na mi binafsi napenda kula loli pop yangu mwenyewe sitaki kuchangia kabisa..maana haiishagi sukari hiyo..
mmmmmhhh we uwende kula limama mie uniletee mabaki sitaki ...
utanisamehe bure mie...
mie naona hujapata msicha ambao yuko umri sana na weye akakupa yale ya uvunguni mpaka ukasahau jimama..
wako wengi sana.. tembea uone lakini hakikika unakula pipi na mfuko wakee..
samahni ka nimekukwaza..

AD..
 

Forum statistics

Threads 1,236,587
Members 475,219
Posts 29,263,074