sijui ni nin kimetokea

thehunk

thehunk

JF-Expert Member
526
225
ni msichana niliyekuwa naye kwenye uhusiano kwa muda mrefu bila tabu yoyote na yani tulikuwa kwenye furaha jana tu tukala na kucheka pamoja sasa eti leo kaamka tu asubuh anasema anitaki...nikimuuliza sababu ni nini ananiambia kaamua tu jamani kuna nini hapa
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
14,612
2,000
ni msichana niliyekuwa naye kwenye uhusiano kwa muda mrefu bila tabu yoyote na yani tulikuwa kwenye furaha jana tu tukala na kucheka pamoja sasa eti leo kaamka tu asubuh anasema anitaki...nikimuuliza sababu ni nini ananiambia kaamua tu jamani kuna nini hapa
ama kwahakika hili balaa,leo tangu asbui nasoma stori za mapenzi,kuanzia wanandoa wanavyotifuana,na wachumba wanavyotifuana,
hata saa haijapita Tembosa katoka hapa,
mdau pole sana,
kila jambo linalotokea lina sababu,Let it Go babuuu,ww kijana pambana,utapata mwingine,
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
36,136
2,000
sasa thehunk umechukua uamuzi gani kwa huyo hawara yako ....?
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
57,814
2,000
Tembosa embu njoo tumsaidie mdau huku............ may be kuna kitu kagundua anakosa kwako na kwa wengine anapata kama yupo tayar kuzunngumza mpe nafasi afanye hivyo..... na usilazimishe kitu sawa..... pole mkuu
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
3,206
1,250
Wasichana wa sasa sijui wakoje. huyu atakuwa alikuwa na wawili sasa kachagua anayemtaka. kwa kuwa yeye ndio kaamua muache achape lapa haikuwa ridhiki yako. usilazimishe mapenzi kuna magojwa
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
37,163
2,000
Wasichana wa sasa sijui wakoje. huyu atakuwa alikuwa na wawili sasa kachagua anayemtaka. kwa kuwa yeye ndio kaamua muache achape lapa haikuwa ridhiki yako. usilazimishe mapenzi kuna magojwa
mbona umetu generalise wasichana wote......
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
4,534
0
Hebu muonyeshe hela, akijichekesha akarudi mkimbize achana naye huyo hakufai.... utakuwa umejua kinachomkimbiza!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
37,163
2,000
ama kwahakika hili balaa,leo tangu asbui nasoma stori za mapenzi,kuanzia wanandoa wanavyotifuana,na wachumba wanavyotifuana,
hata saa haijapita Tembosa katoka hapa,
mdau pole sana,
kila jambo linalotokea lina sababu,Let it Go babuuu,ww kijana pambana,utapata mwingine,
tembosa ndio nani
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
3,206
1,250
Hebu muonyeshe hela, akijichekesha akarudi mkimbize achana naye huyo hakufai.... utakuwa umejua kinachomkimbiza!
na siku hizi mtu akirudi unamsindikiza mwenyewe mpaka Angaza
 
Vannele

Vannele

JF-Expert Member
287
195
Kaeni chini mzungumze....Mwambie awe wazi ili ujue ulichomkwaza... Pengine ana sababu za msingi.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
37,163
2,000
jitunze tu shoger na akijitokeza mchumba aanzie kwa wazazi asije kwako
:tape::tape::tape::tape::tape:

mumeo mambo yako poa.......sa JF had sa hii unatafuta nini ....huu ndio mda wa kulipiza zile siku

mlizokuwa mmenuniana
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
24,196
2,000
jitunze tu shoger na akijitokeza mchumba aanzie kwa wazazi asije kwako
mweeeee.....chezeiya wasanii wewe.....anakuja kwa wazazi.......barua analeta.........atakapochomokea sasa.......hata unyayo hutauona.......bora tuendelee kisanii sanii hivi hivi kila mmoja..........
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
3,568
2,000
mwache aende zake,atakuwa na mwingine.epuka majanga mapemaaaa
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
5,882
1,500
Pole,myb she'z in a bad mood..muulze vzur
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
3,206
1,250
:tape::tape::tape::tape::tape:

mumeo mambo yako poa.......sa JF had sa hii unatafuta nini ....huu ndio mda wa kulipiza zile siku

mlizokuwa mmenuniana
tushayamaliza anaangalia series huku anakunywa wine na mie nachat huku napata redbull sikilizia mziki wake baadae
 

Forum statistics


Threads
1,424,523

Messages
35,065,846

Members
538,009
Top Bottom