sijui ni nin kimetokea


thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
518
Points
225
thehunk

thehunk

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
518 225
ni msichana niliyekuwa naye kwenye uhusiano kwa muda mrefu bila tabu yoyote na yani tulikuwa kwenye furaha jana tu tukala na kucheka pamoja sasa eti leo kaamka tu asubuh anasema anitaki...nikimuuliza sababu ni nini ananiambia kaamua tu jamani kuna nini hapa
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,000
ni msichana niliyekuwa naye kwenye uhusiano kwa muda mrefu bila tabu yoyote na yani tulikuwa kwenye furaha jana tu tukala na kucheka pamoja sasa eti leo kaamka tu asubuh anasema anitaki...nikimuuliza sababu ni nini ananiambia kaamua tu jamani kuna nini hapa
ama kwahakika hili balaa,leo tangu asbui nasoma stori za mapenzi,kuanzia wanandoa wanavyotifuana,na wachumba wanavyotifuana,
hata saa haijapita Tembosa katoka hapa,
mdau pole sana,
kila jambo linalotokea lina sababu,Let it Go babuuu,ww kijana pambana,utapata mwingine,
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,311
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,311 2,000
sasa thehunk umechukua uamuzi gani kwa huyo hawara yako ....?
 
Last edited by a moderator:
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,597
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,597 2,000
Tembosa embu njoo tumsaidie mdau huku............ may be kuna kitu kagundua anakosa kwako na kwa wengine anapata kama yupo tayar kuzunngumza mpe nafasi afanye hivyo..... na usilazimishe kitu sawa..... pole mkuu
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,210
Points
1,250
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,210 1,250
Wasichana wa sasa sijui wakoje. huyu atakuwa alikuwa na wawili sasa kachagua anayemtaka. kwa kuwa yeye ndio kaamua muache achape lapa haikuwa ridhiki yako. usilazimishe mapenzi kuna magojwa
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
Wasichana wa sasa sijui wakoje. huyu atakuwa alikuwa na wawili sasa kachagua anayemtaka. kwa kuwa yeye ndio kaamua muache achape lapa haikuwa ridhiki yako. usilazimishe mapenzi kuna magojwa
mbona umetu generalise wasichana wote......
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,534
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,534 0
Hebu muonyeshe hela, akijichekesha akarudi mkimbize achana naye huyo hakufai.... utakuwa umejua kinachomkimbiza!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
ama kwahakika hili balaa,leo tangu asbui nasoma stori za mapenzi,kuanzia wanandoa wanavyotifuana,na wachumba wanavyotifuana,
hata saa haijapita Tembosa katoka hapa,
mdau pole sana,
kila jambo linalotokea lina sababu,Let it Go babuuu,ww kijana pambana,utapata mwingine,
tembosa ndio nani
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,210
Points
1,250
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,210 1,250
Hebu muonyeshe hela, akijichekesha akarudi mkimbize achana naye huyo hakufai.... utakuwa umejua kinachomkimbiza!
na siku hizi mtu akirudi unamsindikiza mwenyewe mpaka Angaza
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
Hebu muonyeshe hela, akijichekesha akarudi mkimbize achana naye huyo hakufai.... utakuwa umejua kinachomkimbiza!
si hadi we nazo hizo ela...........
 
Vannele

Vannele

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
287
Points
195
Vannele

Vannele

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
287 195
Kaeni chini mzungumze....Mwambie awe wazi ili ujue ulichomkwaza... Pengine ana sababu za msingi.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
jitunze tu shoger na akijitokeza mchumba aanzie kwa wazazi asije kwako
:tape::tape::tape::tape::tape:

mumeo mambo yako poa.......sa JF had sa hii unatafuta nini ....huu ndio mda wa kulipiza zile siku

mlizokuwa mmenuniana
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,198
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,198 2,000
jitunze tu shoger na akijitokeza mchumba aanzie kwa wazazi asije kwako
mweeeee.....chezeiya wasanii wewe.....anakuja kwa wazazi.......barua analeta.........atakapochomokea sasa.......hata unyayo hutauona.......bora tuendelee kisanii sanii hivi hivi kila mmoja..........
 
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
3,561
Points
2,000
amaizing

amaizing

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
3,561 2,000
mwache aende zake,atakuwa na mwingine.epuka majanga mapemaaaa
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Points
1,500
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 1,500
Pole,myb she'z in a bad mood..muulze vzur
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,210
Points
1,250
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,210 1,250
:tape::tape::tape::tape::tape:

mumeo mambo yako poa.......sa JF had sa hii unatafuta nini ....huu ndio mda wa kulipiza zile siku

mlizokuwa mmenuniana
tushayamaliza anaangalia series huku anakunywa wine na mie nachat huku napata redbull sikilizia mziki wake baadae
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,755
Top