MESTOD
JF-Expert Member
- Nov 12, 2010
- 4,798
- 2,010
Ntakutafuta kwakweli make kipindi hiki sihitaji stress
Do the nidful, uzuri wake ni barter trade
Ntakutafuta kwakweli make kipindi hiki sihitaji stress
Mmmh, unataka kuniomba nini tena!?Do the nidful, uzuri wake ni barter trade
Inawezekana katika members wote wa jf ni mimi tu sijawahi kumzamia binti PM sijui nizuke leo?
Ha Ha Ha Ha Ha Ha Ha Humu Tumekua Wote Bana, Acha Uongo
Kama ilivokawaida kila mtu ana mpenzi wake wakumliwaza akiwa mchovu,wakumpenda kwa dhati,wakua rafiki wa karibu,wa kukujali na kukuthamini!
siku moja eti n mm ntapata mtu wa kunipenda kweli,kunijali,kunithamini ,kuwa rafiki wa kharibu wa kutokuniumiza ....anipende nimpende kweli ,awe mwanaume wa maisha yangu yote
Awe upande wangu ckuzote,anipiganie kwa kila kitu ,anirejeshee faraja ..namm nipate kujickia n mwanamke n yupo anaenipenda ..ningemjua ningemwita akaitika akawa karibu yangu sasa n hata milele ili nipate tena faraja iliyopotea muda mrefu.
Najua yupo,n ipo cku,saa na wakati atakuja n cjui lini... naona kama maono,kua n yy ni kama ndoto za mchana 7bu hakuna viashiria vyovyote vya kuja yy ....I MISS HIM SO MUCH (cry!!!)
Mmmh, unataka kuniomba nini tena!?
Mtie moyo.kwi kwi kwi kwiii😛😛
Love comes when you stop looking