Ni huyo mimi
Senior Member
- Mar 1, 2020
- 100
- 143
- Thread starter
- #141
Mbadala wake angefanya nn mkuu?Kama ni kweli mtu ameomba ushauri kwenye swala kama hili nachelea kusema nchi hii ina vijana wa hovyo sana
Mbadala wake angefanya nn mkuu?Kama ni kweli mtu ameomba ushauri kwenye swala kama hili nachelea kusema nchi hii ina vijana wa hovyo sana
Duuuuu kazi ipoKwa biti yoyote anaejielewa na yuko mbioni kuolewa ni ngumu kutoka usiku wa manane . Huyo afai apige chini.
SanaaaaaKuoa mwanamke wa chuo siyo shida inategemea na jinsi mlivyo ivana .... kama mwanaume lqzma upime kwwnye mizani yako mfano ukisha ona ishara kama hizo tangu mwanzo uanze kujitafakari dhahiri hapo inaonekana ni watu wasio endana ni hatari sana kumwka mwanamke kama huyo ndani
Jamaa utafikiri alijua vileHii story iliishia pale jamaa alipomwambia manzi "take care"
NotedWanachuo wana options mbili tu:
1. Kudate na married men.
2. Kudate na wanachuo wenzao.
Ila kama umetia nia ya kuoa, uko kwenye rika la kuoa, unajiingiza kwa mtoto wa chuo lazima pressure iwe juu mda wote.
Makundi pekee yanayomudu watoto wa chuo ni hayo mawili, mostly they've nothing to lose.
Kataa ndoa bana[emoji3][emoji2][emoji1][emoji16]Nimeishia tu kwenye anataka kufunga ndoa, aisee muambie kataa ndoa !
Kwamba alikua anajua kinachoendelea sio😃😃😃Hii story iliishia pale jamaa alipomwambia manzi "take care"
Mara nyingi tunajitoaga fahamu lkn hua kila kitu kipo clearKwamba alikua anajua kinachoendelea sio😃😃😃
Duh,, asa si angemkataza kama alikua anajua jamani 😃Mara nyingi tunajitoaga fahamu lkn hua kila kitu kipo clear
Mambo ya watu wawili wanaolalaga bila nguo yana siri sana! huenda ikawa wahusika wenyewe washaridhiana na wanajuana vzr, mengn yakawa tu kiherehere Cha mleta mada kuyabwaga humuDuh,, asa si angemkataza kama alikua anajua jamani 😃
ndomana sipendagi kuwa mshauri wa wapenzi,, mwisho wa siku unaonekana wewe ndo mfitiniMambo ya watu wawili wanaolalaga bila nguo yana siri sana! huenda ikawa wahusika wenyewe washaridhiana na wanajuana vzr, mengn yakawa tu kiherehere Cha mleta mada kuyabwaga humu
Rafiki yangu moja alioa ndoa kwa taratibu za kikanisa vizuri tu baada ya muda wakaconflict na mke wake mke akarudi kwao, taratibu za upatanishi zikawa zinafanyika kikanisa zaidi waumini wengi wakasimama na kijana wa kiume maaana jamaa alikua kama last born wa kanisa binti akawa na backup ya familia yake.ndomana sipendagi kuwa mshauri wa wapenzi,, mwisho wa siku unaonekana wewe ndo mfitini
Hiyo avatar yako, mwanamke akae iyo style, halafu mm niwe napitisha ulimi wangu kwenye tigo yake, asalale😋 Leejay49ila kama anampenda na ana malengo nae warekebishane tu waendelee na mambo mengine maisha yenyewe ndo hayahaya...ila japo uongo sio dalili nzuri kwa maisha ya ndoa wanayotaka kuingia
Mbususu ni yake wacha agawe maana ata mie le kibamia ni changu na ninagawa nitakavyoMkuu hata wako akigawa hauna shida
Aisee hatari....sii mchezoKumbuka sheria kuu mbili
1; Usimshauri mtu katika mapenzi
2; Usidate na mwanachuo kama wewe husomi nae chuo kimoja