Ni huyo mimi
Senior Member
- Mar 1, 2020
- 100
- 143
- Thread starter
- #181
Duuuu ila shida uhakika sasaNimeandika nikafuta nikaandika nikafuta tena .!
Anyway jamaa kama kapenda aoe tu hiyo malaya ya chuo ili aje kulea watoto wa hilo jamaa la nje.
Duuuu ila shida uhakika sasaNimeandika nikafuta nikaandika nikafuta tena .!
Anyway jamaa kama kapenda aoe tu hiyo malaya ya chuo ili aje kulea watoto wa hilo jamaa la nje.
Ushanichokea[emoji3][emoji2][emoji2][emoji2]yani hakuna uafadhali tumeumbwa ili tuteseke tu basi [emoji1787]
Wadada wa chuo kazi wanayoUmeongea point mkuu
Haya madada ya chuo asilimia kubwa hawana bikra zote mbili halafu ni mama wa marehemu(walishatoa mimba) yaani mbususu zilishatumika mpaka zikakomaa na kukosa radha kabisa!
Bora hivi vidada vya form 4 unaweza kubahatisha mwenye bikra japo moja au zote angalau hako unaweza kuoa kuliko hizi ngurumbembe za chuo!
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Mkuu nimependa sana mwandiko wako agiza Kvant kubwa na chapati sita nakuja kulipa[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kwan hawez kumleta kwa usalama?Kwa ufupi kabisa, dada huyo anatamaa sana na huyo jamaa aliye mleta ni mtu wake na kuachana hakupo. Sasa nasema rafiki yako aachane kabisa na huyu dada.
Hili nalo nenoNdo ivo mkuu, kama umepitia chuo basi ulikua unaona kabisa jinsi mabinti wanavyoishi, wanaoovolewa ndo za wiki wiki wiki, kila semister na mume mpya.
Form six wengi wanatoka na bikra zao, wengine wanakua wacha Mungu. First year tu tayari keshabanduliwa..
Hahahhahaha daaaa eti umeshahitimisha kabisa aliiwa kwenye ndingaMKuu huyo Jamaa yako Mbona na hisi ni wewe?Tulio hitimu cozi fupi fupi ni kwamba huyo manzi kashaliwa sana na Sio mara moja,na siku ya sherehe aliliwa kwenye ndinga.
Vaa hata suruali ya kiitenge kama ya jinsi huna mkuu....Mara nyingine hatuna jinsi
[emoji3][emoji3][emoji2][emoji1]Acha uswahili mjombaVaa hata suruali ya kiitenge kama ya jinsi huna mkuu....
Hii ni kweli lakini asinitie mashakaMwanamke achungw mzee anajichunga mwenyew ni kama kulnda bahar unazuia wasiogele coco beach kigambon wanayajimwaga watakavyo utawabania wasiogelee kigambon white sand beach wanaogelea kwa raha zao
Akili zake kama hazimtoshi atajuaKwa hiyo umuache tu awe mbwa koko
[emoji3][emoji3][emoji1]eti wa kila mtuKuna wale wanaoa wanawake kwa ajili ya maisha na kuna sisi tuliooa wanawake wa kila mwanaume yani hawajui kumkataa mwanaume. KABLA HUJAOA JIANDAE KISAIKOLOJIA[emoji853][emoji853][emoji853][emoji2960]
Esta huyu huyu anayetaka mwl akamatwe[emoji3][emoji3][emoji2][emoji1][emoji1][emoji38][emoji28][emoji1787][emoji23]Huyo ni Esta wa baba Jose.