Sijui hapa nishauri nini kwa wapenzi hawa?

Sijui hapa nishauri nini kwa wapenzi hawa?

Demu wa chuo siyo wakufanya nae mambo serious ya maisha..
Subili after graduation akae mtaani kama Miaka kadhaa apigike, wahuni wapige wamuache wamdanganye tena apigike alafu ikifika kama 5 years hapo akili huwa zinafunguka sasa ukipanga naye mambo mnakuwa on same page.

Kama Kuna mtu anabisha kajaribu kudate na hao viumbe uone wanavyoishi kwenye ndoto.
Wanachuo wana nn duuuu
 
Demu wa chuo siyo wakufanya nae mambo serious ya maisha..
Subili after graduation akae mtaani kama Miaka kadhaa apigike, wahuni wapige wamuache wamdanganye tena apigike alafu ikifika kama 5 years hapo akili huwa zinafunguka sasa ukipanga naye mambo mnakuwa on same page.

Kama Kuna mtu anabisha kajaribu kudate na hao viumbe uone wanavyoishi kwenye ndoto.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kupelekwa na kurudishwa ,Je akipata kazi anaweza kusafiri na wafanyakazi wenzie hata wiki ..

Mwambie atafute mwenzie wa mtaaani hao wanachuo ni pasua kichwa.
 
Kifupi na ukweli ni huu, HAKUNA URAFIKI BAINA YA MWANAMKE NA MWANAUME WASIO NA UNASABA.
Hiyo Wasiwasi ya huyo rafiki yako ni sawa, ijapokuwa wapo watakaopinga. Pachelewe, pakawie, ipo siku wasiwasi utadhihirisha ukweli.
 
mwambie aache wivu mwanamke halindwi awe ndani au nje ya ndoa ataliwa tu hata na houseboy.
 
Back
Top Bottom