Sijawahi kusikia askari wa aina yoyote aliefikia ngazi ya Uprofesa

  • Thread starter The Phylosopher
  • Start date

T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
683
Likes
522
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
683 522 180
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?

Ni wasiwasi wangu kuwa huenda ni mkakati wa kisiasa kutoajiri wasomi sana ili kuwapa nafuu watawala kuwaongoza kwa sababu ni rahisi kumuongoza mtu unaemzidi elimu kuliko anaekuzidi. Au imetokea tu?
 
N

ng'ambakwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
248
Likes
47
Points
45
N

ng'ambakwa

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
248 47 45
Hajui vitu huyu tena anaishi hapo tankibovu karibu na full dose bar zamani kona bar ili umuone physically
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,792
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,792 1,340 280
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?

Ni wasiwasi wangu kuwa huenda ni mkakati wa kisiasa kutoajiri wasomi sana ili kuwapa nafuu watawala kuwaongoza kwa sababu ni rahisi kumuongoza mtu unaemzidi elimu kuliko anaekuzidi. Au imetokea tu?
Hiki sio K.I.L.A.Z.A jamani elimu ngazi ya prof. ndio nini?
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,511
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,511 280
Jwtz wapi wawomi wengi na wazuri sana.

Ila posti yako ina kaukweli huu ya askari wetu. Japo sijafanya tafiti ila naomba kutoa mawazo yangu.

Nafikiri Polisi hawaitaji wasomi wa kiwango cha PHD na kuendelea kwa sababu
1: Polisi yetu haipo huru na inaingiliwa sana na wanasiasa MF: unampomteuwa kada wa Chama (Makonda) kuwa mwenyekiti wa kamati ya ulinzi mkoa wa Dar hapo utaona mkanganyiko unapoanzia. Kama jeshi la Polisi litakuwa na wasomi wanaoeshimu taaluma zao sidhani kama hili jambo wangelikubali.

Huo ni mtazamo wangu na nategemea kujifunza zaidi kupitia huu uzi
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,414
Likes
3,360
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,414 3,360 280
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?

Ni wasiwasi wangu kuwa huenda ni mkakati wa kisiasa kutoajiri wasomi sana ili kuwapa nafuu watawala kuwaongoza kwa sababu ni rahisi kumuongoza mtu unaemzidi elimu kuliko anaekuzidi. Au imetokea tu?
Haihitaji Phd kupiga mizinga na huo ndo ukweli kwa jeshi lolote duniani.

Uliza kama US Marines wanachanja mbuga huko Syria na Afghanistan!
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Jamani! Jeshini tunasomea uluteni, canari, umeja, na ugenerali, na ufilid marshew hakuna kuitana profesa, utasubiri sana kumuona prof.jeshini
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,804
Likes
49,905
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,804 49,905 280
Alikuwepo Profesa Pallangyo wa polisi pale kilwaroad
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?

Ni wasiwasi wangu kuwa huenda ni mkakati wa kisiasa kutoajiri wasomi sana ili kuwapa nafuu watawala kuwaongoza kwa sababu ni rahisi kumuongoza mtu unaemzidi elimu kuliko anaekuzidi. Au imetokea tu?
utajuaje wakati wewe upo huko uraiani watu wameenda kidato
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,325
Likes
5,037
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,325 5,037 280
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?

Ni wasiwasi wangu kuwa huenda ni mkakati wa kisiasa kutoajiri wasomi sana ili kuwapa nafuu watawala kuwaongoza kwa sababu ni rahisi kumuongoza mtu unaemzidi elimu kuliko anaekuzidi. Au imetokea tu?
Kwa hiyo unaona uprofesa ndio dili...mbona husemi hujawahi kuskia profesa wa aina yoyote aliefikia ngazi ya umilionea..
 
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,816
Likes
1,884
Points
280
shalet

shalet

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,816 1,884 280
Acha uongo na porojo.
Yupo mmoja huyu hapa ni askari wa JWTZ jina lake
Major General Prof. Yadon Kohi
umesema yupo mmoja i guess the guy is correct.
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,906
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,906 280
Hiki sio K.I.L.A.Z.A jamani elimu ngazi ya prof. ndio nini?
Mie na ka elimu kangu ka msingi, ninavyojua zamani Prof. ilikuwa anaweza kuwa ana masters lakini akaandika pepa nyingi sana na zikawa zimepitishwa ndio anakuwa prof. siku hizi nasikia eti kuwa prof. lazima uwe na Phd na pia uandike sana, sijui lakini mwe mwe mie na darasa langu la saba ya wakubwa siyajui
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
Jwtz wapi wawomi wengi na wazuri sana.

Ila posti yako ina kaukweli huu ya askari wetu. Japo sijafanya tafiti ila naomba kutoa mawazo yangu.

Nafikiri Polisi hawaitaji wasomi wa kiwango cha PHD na kuendelea kwa sababu
1: Polisi yetu haipo huru na inaingiliwa sana na wanasiasa MF: unampomteuwa kada wa Chama (Makonda) kuwa mwenyekiti wa kamati ya ulinzi mkoa wa Dar hapo utaona mkanganyiko unapoanzia. Kama jeshi la Polisi litakuwa na wasomi wanaoeshimu taaluma zao sidhani kama hili jambo wangelikubali.

Huo ni mtazamo wangu na nategemea kujifunza zaidi kupitia huu uzi
Huitaji nguvu peke yake ili kusimamia ulinzi na usalama pia kisomo kinahusika sana
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,344
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,344 280
Watanzania wote tu sisi ni VIIiLAZA hata zipu tu tumeshindwa.
 
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
796
Likes
193
Points
60
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
796 193 60
kuna ka ukweli hivi unadhani msomi au mtu mwenye a ... k...i...l....i zake t....i...m....a....m.....u atapenda kukimbilia sehemu zenye hatari aache kulinda uhai wake kwanza, halafu hawa wenzetu awafundishwi ku...ta...fa...ka...ri ila ku...t..i...i tu
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
14,094
Likes
13,830
Points
280
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
14,094 13,830 280
Naomba kueleweshwa ikiwa wapo ila itifaki hairuhusu kujitambulisha au hairuhusiwi mtu mwenye elimu ngazi ya profesa kua askari?
Kiitifaki wako maprofesa wengi tu ambao ni maaaskari waliobobea ila kiitifaki hawaruhusiwi kujitambulisha kuwa ni maaskari
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Ata ze comedy wana profesa wao
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,796
Likes
4,648
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,796 4,648 280
Mie na ka elimu kangu ka msingi, ninavyojua zamani Prof. ilikuwa anaweza kuwa ana masters lakini akaandika pepa nyingi sana na zikawa zimepitishwa ndio anakuwa prof. siku hizi nasikia eti kuwa prof. lazima uwe na Phd na pia uandike sana, sijui lakini mwe mwe mie na darasa langu la saba ya wakubwa siyajui
Dah.. Uprofesa si lazima uwe na masters au PhD, ni kufanya utafiti tu na kama utakusaidia wewe au jamii inayokuzunguka basi tayari wewe ni profesa tayari,,,,, Profesa majimafupi, profesa mshana jr etc :)
 
Z

zeuss

Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
54
Likes
36
Points
25
Z

zeuss

Member
Joined Feb 16, 2016
54 36 25
Alikuwepo Profesa Pallangyo wa polisi pale kilwaroad
Mbona Ph.D ziko za kutosha tu huko Polisi. Kwa uchache tu alikuwepo Dr. Mohamed Chicco (Ph.D), Dr. Peter Kivuyo (Ph.D), Dr Ahmed Makata (Ph.D) na vijana kama watatu hivi. Kuhusu kuwepo wasomi mbona wenye Masters hata huwezi kuwahesabu. Ile dhana ya zamani kuwa askari hawana elimu iliishapitwa na wakati. Wewe ndiye unaejipambanua kuwa huna shule na elimu yako ni ndogo sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,689
Members 475,675
Posts 29,297,488