July Fourth
JF-Expert Member
- May 2, 2012
- 2,240
- 795
Kifanyio gani ulichomaanisha?Au unamaanisha condom
Alellujah!!
Kifanyio gani ulichomaanisha?Au unamaanisha condom
Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka32 lakini sijawahi kusex na sitegemei kufanya hivyo mpaka nitakapooa,je nitapata madhara yoyote maana nasikia washkaji mtaan wanasema eti kuna madhara,naamini humu nitapata majibu mazuri zaidi ukizingatia kuwa sina hata mpenzi kwa sasa
wewe umeshawahi kufanywa?
Kifanyio gani ulichomaanisha?Au unamaanisha condom
Comment nzuri sana hii, ngoja tusubiri jibu!
Wewe si ndo hujawahi sex??utuambie madhara gani mpaka sasa unahisi umepata,humu wengi wamesha wahi kugegedana...hutapata majibu ya kueleweka???
ila nahisi wewe ni mteja wa sabuni na losheni.
Huko kujichua sijawah coz ninamwogopa Mungu ndio maana nimeamua kutofanya hivyo mpaka nioe,na ninaamin atanipa mke mwema ambaye hajawai kufanya hayo mambo,kwa sababu kwenye bible Mungu amesema ukiniheshim nami ntakuheshimu
Wewe si ndo hujawahi sex??utuambie madhara gani mpaka sasa unahisi umepata,humu wengi wamesha wahi kugegedana...hutapata majibu ya kueleweka???
ila nahisi wewe ni mteja wa sabuni na losheni.
kweli mkuu mpaka sasa sijaona madhara yoyote ni amani tu
Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka32 lakini sijawahi kusex na sitegemei kufanya hivyo mpaka nitakapooa,je nitapata madhara yoyote maana nasikia washkaji mtaan wanasema eti kuna madhara,naamini humu nitapata majibu mazuri zaidi ukizingatia kuwa sina hata mpenzi kwa sasa
Wee jamaa mjanja sana, ila wanawake wa dijitali wajanja zaidi, sijui kama utawakamata!Huko kujichua sijawah coz ninamwogopa Mungu ndio maana nimeamua kutofanya hivyo mpaka nioe,na ninaamin atanipa mke mwema ambaye hajawai kufanya hayo mambo,kwa sababu kwenye bible Mungu amesema ukiniheshim nami ntakuheshimu
kweli mkuu mpaka sasa sijaona madhara yoyote ni amani tu
Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka32 lakini sijawahi kusex na sitegemei kufanya hivyo mpaka nitakapooa,je nitapata madhara yoyote maana nasikia washkaji mtaan wanasema eti kuna madhara,naamini humu nitapata majibu mazuri zaidi ukizingatia kuwa sina hata mpenzi kwa sasa