Sijawahi kufanya mapenzi, je kuna madhara nitayapata?

Sijawahi kufanya mapenzi, je kuna madhara nitayapata?

benwise

Senior Member
Joined
Oct 24, 2015
Posts
114
Reaction score
105
Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka32 lakini sijawahi kusex na sitegemei kufanya hivyo mpaka nitakapooa,je nitapata madhara yoyote maana nasikia washkaji mtaan wanasema eti kuna madhara,naamini humu nitapata majibu mazuri zaidi ukizingatia kuwa sina hata mpenzi kwa sasa
 
Sabun vp iliwahi kukusaidia? Sasa sikuzote hizo unafanya nn ulimwenguni apa?
 
We mzima kweli wewe!!!!
Anyway, ngoja wataalamu waje, maana naona hadhi ya jf inaporomoka kila kukicha na waasisi wapo kimya tu.
 
Jitahidi ufanye kwanza, usipofanya unaweza kufanywa wewe!
 
Sabun vp iliwahi kukusaidia? Sasa sikuzote hizo unafanya nn ulimwenguni apa?
Sijawah kutumia sabuni coz naogopa madhara yake pia namwogopa Mungu
 
  • Thanks
Reactions: Art

Wewe si ndo hujawahi sex??utuambie madhara gani mpaka sasa unahisi umepata,humu wengi wamesha wahi kugegedana...hutapata majibu ya kueleweka???

ila nahisi wewe ni mteja wa sabuni na losheni.
 

Wewe si ndo hujawahi sex??utuambie madhara gani mpaka sasa unahisi umepata,humu wengi wamesha wahi kugegedana...hutapata majibu ya kueleweka???

ila nahisi wewe ni mteja wa sabuni na losheni.

salute
 
32 utaoa ukiwa na mvi au? tafuta hata mmoja upige kwanza ndoa zenyewe zimekuwa kama filamu
 
Back
Top Bottom