Sijavutiwa na muonekano wake ila anataka kunioa

Sijavutiwa na muonekano wake ila anataka kunioa

Hahahaa ,, sasa afanyeje ,, huyu akiolewa najamaa nirahisi kuchuma weeee alafu atamkimbia huwezi amin ,,huyu nirahisi sana ,kupiga pini kizazi asizae kwanza uku akivutia upepo wamaisha kwakuchuma.

Kwaufupi uyu niwale tunaosema ,,ktk mahusiano yandoa ,,wao kwanza wanaangalia upande Wa Sex ,nasio kutengeneza pesa nafuraha .
Upendo upo ,,jamaa anataka akaoe ,, pesa IPO ,,, alafu analeta mbwembwe.


Mimi naona huyu amekuja kuwalingishia wenzake tuuuu tujue kapata bwana anahela.
Nakwambia akimtosa atamkumbuka daima eti anataka sura nzuri hahahahahah nyie wadada nyie shauri yenu
 
Ikiwa hakuvutii ni kwmba haumpendi hivo uskubali kuolewa nae kwa ushawish wa pesa tambua ikiwa utaolewa nae basi wenye mvuto kuliko yeye wanaushawish mkubwa wa kuharibu ndoa yako ... Na pengne yweza ikawa sababu ya matatizo makubwa hata kupelekea vifo baina yenu na kukawa na majuto makubwa cha kufanya nakushauri tafuta mwanaume mwenye mvuto unaoutaka na ukampenda hta kma ndoa yenu haitakua na pesa lakin upendo ukiwepo ni kheri zaidi ushauri wangu ndo huo.
 
Umemaliza kapeace ..ukipata mwanamme mwenye tabia njema ndo KILA kitu..

Hata mwenyewe kuoa ,,nibora nioe mwenye chongo lkn Anatabia njema.
Kabisa tabia ndo kila kitu na asilazimishe kuolewa kisa tumesema akaanza kuchepuka tu siku ya honeymoon hehehehehe
 
Habari zenu wapendwa,

Nimekutana na mkaka ambaye tunafahamiana kitambo kidogo kiukweli amejaaliwa mali na ana upendo na mimi na yupo tayari kunioa tatizo sasa linakuja mimi ninachompendea anatabia nzuri ila kama mnavyojua Mungu ametuumba tofauti kila mtu na sura yake na kila mtu macho yake anavyoona hivyo kwenye swala la muonekano kiukweli hajanivutia kabisa yaani daah.

Ila tabia ni njema sana sasa nawaza nikimkubali anioe hivi inawezekana kweli kuja kumpenda huyu mtu baadae nikiwa kwenye ndoa maana wengine wananiambia nitampenda mbele kwa mbele uwezekano huu upo kweli?
Subiri ukikua utafanya uamuzi sahihi. Kwa sasa hivi tumikia hormones.
 
Doooooooh Nenda dada kapate stara yako ukipendwa shikamana ooooohoo.Atakupenda huyo na utasahau hata hao wazuri tena hao ndo wanaume sasa

Mungu hakupi vyote hivyo huyo kapewa mali na upendo kanyimwa vingine nendaaaa tu
Muumbaji ni mmoja
Akija kujua hayo utakuta ashachelewa, mimi nina wasiwasi huyu hajawa matured enough kulitambua hilo, na akiolewa naona dalili za jamaa kuja kulizwa.
 
Kabisa tabia ndo kila kitu na asilazimishe kuolewa kisa tumesema akaanza kuchepuka tu siku ya honeymoon hehehehehe
Alafu bado MTU ananishauri kuoa ??? Teheeeee


I love you my Beloved Son *Erick* ...nakupenda sana mwanangu ,,kua naww uyaone [emoji23] [emoji23] [emoji120] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
 
Habari zenu wapendwa,

Nimekutana na mkaka ambaye tunafahamiana kitambo kidogo kiukweli amejaaliwa mali na ana upendo na mimi na yupo tayari kunioa tatizo sasa linakuja mimi ninachompendea anatabia nzuri ila kama mnavyojua Mungu ametuumba tofauti kila mtu na sura yake na kila mtu macho yake anavyoona hivyo kwenye swala la muonekano kiukweli hajanivutia kabisa yaani daah.

Ila tabia ni njema sana sasa nawaza nikimkubali anioe hivi inawezekana kweli kuja kumpenda huyu mtu baadae nikiwa kwenye ndoa maana wengine wananiambia nitampenda mbele kwa mbele uwezekano huu upo kweli?
Dah, sasa utakapokiwa unawaambia mashosti wako MME WANGU huyu hapa, si utakuwa ni full kigugumizi??
 
Unajiona wewe keki sio haya mwache kaka wa watu subiri mwenye mvuto na umri uende uchuje kama hutakuja apa JF love connect kuhitaji mume.
 
ukipata mkweli na ukalizika naye songa mbele maana ni wachache sana.ukijiona mzuri sana utakuja kupata koroma na mwisho wasiku utakuja kutuletea mada hapa za kusema wanaume wote waongo.tatizo la nyie mabinti mkijiona wazuri mnata muwe na wazuri wenzenu jua kuwa mapenzi haya pimwi na muonekano.
Mwanaume mzuri ni mwenye tabia njema km mtoa mada na mpambanaji katika kutafuta mimi ndo mwanaume mzuri Navyoona
Unataka kuolewa serious unaangalia sura ya mwanaume inavutia???? Kuna wengine anakwambia kabisa eti watoto wangu watakuwaje oooooh shit na hawa wa hivi wengi wao ndo wabaya sema wanafichwa na mapambo

Nimeolewa na mwanaume sura ngumu hasa black tiii lkn tabia ni njema na tumezaa watoto wazuri mno wanawake mkatae mwanaume kwasababu maalumu lkn sio ya uzuri tangu lini mwanaume akasifiwa sura??????
 
Mwanaume mzuri ni mwenye tabia njema km mtoa mada na mpambanaji katika kutafuta mimi ndo mwanaume mzuri Navyoona
Unataka kuolewa serious unaangalia sura ya mwanaume inavutia???? Kuna wengine anakwambia kabisa eti watoto wangu watakuwaje oooooh shit na hawa wa hivi wengi wao ndo wabaya sema wanafichwa na mapambo

Nimeolewa na mwanaume sura ngumu hasa black tiii lkn tabia ni njema na tumezaa watoto wazuri mno wanawake mkatae mwanaume kwasababu maalumu lkn sio ya uzuri tangu lini mwanaume akasifiwa sura??????
nime shuudia mabinti wengi wazuri kwa mtindo huo huo kuchagua muonekano na mwisho wake wamebaki kama vimada,kuzalishwa aka single mama,umri usha kwenda na hakuna hatakaye mtaka.
 
Habari zenu wapendwa,

wengine wananiambia nitampenda mbele kwa mbele uwezekano huu upo kweli?

HAKUNA KITU KAMA HIKO, MWELEZE UKWELI KUWA HUMPENDI, MMEFAHAMIANA MUDA MREFU NA HUJAWAHI KUMPENDA SASA MIUJIZA GANI ITAKUFANYA UMPENDE HUKO MBELE KWA MBELE? NDOA SIYO JAMBO LA KULIJARIBU, HAO WANAKUSHAWISHI WAMEANGALIA UWEZO WAKE WA KIUCHUMI NA SIYO UPENDO

ILA PAPUCHI MPE TU😛😛
 
As long as huyo jamaa ana mapenzi na wewe,Olewa binti,Muonekano wa mwanaume unabadilishwa na mwanamke wake,
Mpikie vizuri,hakikisha awe msafi muda wote na usimpe stress....ataupata muonekano unaotaka na soon utaanza kukimbizana na vibaka wa waume za watu.
Me nilikuwa kama huyo jamaa yako lakini mke wangu amenibadilisha kwa kunifanyia hayo juu niliyokwambia,Now sina habari na vibaka najua watanifuja tu na kunikosanisha na wife wangu.
Kwa kweli nampenda mke wangu, na nampendea mengi sana.
 
Back
Top Bottom