Sijavutiwa na muonekano wake ila anataka kunioa

Sijavutiwa na muonekano wake ila anataka kunioa

khalta

Member
Joined
Oct 21, 2017
Posts
66
Reaction score
123
Habari zenu wapendwa,

Nimekutana na mkaka ambaye tunafahamiana kitambo kidogo kiukweli amejaaliwa mali na ana upendo na mimi na yupo tayari kunioa tatizo sasa linakuja mimi ninachompendea anatabia nzuri ila kama mnavyojua Mungu ametuumba tofauti kila mtu na sura yake na kila mtu macho yake anavyoona hivyo kwenye swala la muonekano kiukweli hajanivutia kabisa yaani daah.

Ila tabia ni njema sana sasa nawaza nikimkubali anioe hivi inawezekana kweli kuja kumpenda huyu mtu baadae nikiwa kwenye ndoa maana wengine wananiambia nitampenda mbele kwa mbele uwezekano huu upo kweli?
 
Mhh. Hili ndio tatizo letu baadhi ya wanawake. Ila kabla ya kufanya unayoyataka kuyafanya angalia kwanza umri unaruhusu kuwa na hayo maringo uliyo nayo sababu usije jikuta wakati unafika wa kutaka ndoa na hata wa kukupa habari gani asipatikane.

Pia angalia vile moyo wako unataka.

Na uwache dharau sababu hakuna aliyejiumba.
 
Doooooooh Nenda dada kapate stara yako ukipendwa shikamana ooooohoo.Atakupenda huyo na utasahau hata hao wazuri tena hao ndo wanaume sasa

Mungu hakupi vyote hivyo huyo kapewa mali na upendo kanyimwa vingine nendaaaa tu
Muumbaji ni mmoja

akauze mechi baadae??
 
KUNA WATU HUMU WANAKUJAGA NA SERA ZAO ETI"UKITAKA MWANAMKE AKUPENDE FANYA HIVI FANYA VILE!!" CHAAH!!UNAONA SASA,KILA MWANAMKE KUNA KITU ANACHOPENDA TOKA KWA MWANAUME,HAKUNA FOMULA INAYO'STANDARDIZE' MAPENZI YA MWANAMKE KWA MWANAUME!!
 
Hela tamu
Hahahaa ,, sasa afanyeje ,, huyu akiolewa najamaa nirahisi kuchuma weeee alafu atamkimbia huwezi amin ,,huyu nirahisi sana ,kupiga pini kizazi asizae kwanza uku akivutia upepo wamaisha kwakuchuma.

Kwaufupi uyu niwale tunaosema ,,ktk mahusiano yandoa ,,wao kwanza wanaangalia upande Wa Sex ,nasio kutengeneza pesa nafuraha .
Upendo upo ,,jamaa anataka akaoe ,, pesa IPO ,,, alafu analeta mbwembwe.


Mimi naona huyu amekuja kuwalingishia wenzake tuuuu tujue kapata bwana anahela.
 
Habari zenu wapendwa
Nimekutana na mkaka ambaye tunafahamiana kitambo kidogo kiukweli amejaaliwa Mali na ana upendo namm,na yupo tayar kunioa tatizo sasa linakuja mm ninachompendea anatabia nzuri Ila kama mnavyojua Mungu ametuumba tofauti kila mtu na sura yake na kila mtu macho yake anavyoona hvy kwenye swala la muonekano kiukweli hajanivutia kabisaaa yaani daah

Ila Tabia ni njema sana sasa nawaza nikimkubali anioe Hiv inawezekan kweli kuja kumpenda huyu mtu baadae nikiwa kwenye ndoa maana wengine wanambia nitampenda mbele kwa mbele uwezekano huu upo kweli?
ukipata mkweli na ukalizika naye songa mbele maana ni wachache sana.ukijiona mzuri sana utakuja kupata koroma na mwisho wasiku utakuja kutuletea mada hapa za kusema wanaume wote waongo.tatizo la nyie mabinti mkijiona wazuri mnata muwe na wazuri wenzenu jua kuwa mapenzi haya pimwi na muonekano.
 
Back
Top Bottom