hazole1
JF-Expert Member
- Jan 3, 2015
- 4,319
- 3,919
Natambua kwamba app ya jf imetoka mbali sana. lakini naona ukuaji wake upo taratibu. ukilinganisha na app zingine. kwa sababu app zingine naona wanajitahidi kila siku kutoa update na kulekebisha baadhi ya makosa ya app ili waendane na wakati.
Lakini jf saizi karibia mwaka mzima sijaona Update yoyote ya app ya jf hadi nikajiuliza wataalamu wa technology wa jf wanafanya kazi
Gani? au hawapo kabisa.
Lakini jf saizi karibia mwaka mzima sijaona Update yoyote ya app ya jf hadi nikajiuliza wataalamu wa technology wa jf wanafanya kazi
Gani? au hawapo kabisa.