Sijamwelewa Mh. Ndugai leo


W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
Wakati Bunge likiendelea na Mijadala kuhusu Wizara za Nishati na Madini, na ile ya Uchukuzi, Naibu Spika Job Ndugai alikuwa mtulivu na mwenye hekima tele kiasi cha my wife wangu kumsifia kuwa Ndugai ameanza kuwa na hekima mara baada ya Mbunge mmoja kumaliza kuchangia na Naibu Spika kusema; "Mheshimiwa Tunmdu Lissu, nimekuona, nitakupa nafasi mwishoni...."

Kiichonishangaza hadi anaahirisha kikao, Naibu Spika hakumpa nafasi Mheshimiwa Tundu Lissu, nimeshangaa na kujiuliza maana yake nini.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
maana yake muda haukutosha au ulitaka waongoze muda wa nusu saa kwa mwongozo mmoja wa lisu na mawasiliano yalifanyika kati ya ndugai na lissu pale bungeni.usihofu
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Wakati Bunge likiendelea na Mijadala kuhusu Wizara za Nishati na Madini, na ile ya Uchukuzi, Naibu Spika Job Ndugai alikuwa mtulivu na mwenye hekima tele kiasi cha my wife wangu kumsifia kuwa Ndugai ameanza kuwa na hekima mara baada ya Mbunge mmoja kumaliza kuchangia na Naibu Spika kusema; "Mheshimiwa Tunmdu Lissu, nimekuona, nitakupa nafasi mwishoni...."

Kiichonishangaza hadi anaahirisha kikao, Naibu Spika hakumpa nafasi Mheshimiwa Tundu Lissu, nimeshangaa na kujiuliza maana yake nini.
TUNDU LISSU angeishia kutukana tu maana imethibitishwa kuwa aliwahi kuugua maradhi ya akili
 
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2012
Messages
203
Likes
5
Points
35
jobe ayoub

jobe ayoub

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2012
203 5 35
Huenda busara zimepitiliza,
Nakushauri umwambie mkeo asiwe anasifia kabla ya kufika mwisho.
 
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
4,934
Likes
2,776
Points
280
Ndikwega

Ndikwega

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
4,934 2,776 280
Wakati Bunge likiendelea na Mijadala kuhusu Wizara za Nishati na Madini, na ile ya Uchukuzi, Naibu Spika Job Ndugai alikuwa mtulivu na mwenye hekima tele kiasi cha my wife wangu kumsifia kuwa Ndugai ameanza kuwa na hekima mara baada ya Mbunge mmoja kumaliza kuchangia na Naibu Spika kusema; "Mheshimiwa Tunmdu Lissu, nimekuona, nitakupa nafasi mwishoni...."

Kiichonishangaza hadi anaahirisha kikao, Naibu Spika hakumpa nafasi Mheshimiwa Tundu Lissu, nimeshangaa na kujiuliza maana yake nini.
Unajua kuwa wakweli Ndugai inavyooneka ni mwehu kama siyo mwehu,basi hata siku moja hatumii akili yake katka maamzi bali anatumiwa na Luku V. Maana uelewa wa huyu jamaa Ndugai upo chini saaana,usawa wa sitonkeni.
 
M

magohe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
729
Likes
0
Points
35
M

magohe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
729 0 35
hawezi kuwa na akili hata siku moja huyo juha.....
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
maana yake muda haukutosha au ulitaka waongoze muda wa nusu saa kwa mwongozo mmoja wa lisu na mawasiliano yalifanyika kati ya ndugai na lissu pale bungeni.usihofu
Asante mkuu, nadhani ni vema watukumbuke na sisi tunaowafuatilia kwa njia ya Televesheni.
 
P

proceed

Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
33
P

proceed

Member
Joined Dec 2, 2013
13 0 0
Bunge lote la wasengerema sio ccm,cuf,chadema,nccr wote ni ma,,,,,,kma
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Ukitoka Kongwa lazima uwe na akili kama kokwa. Asamehewe bure huyu!!!!!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,025
Likes
5,344
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,025 5,344 280
busara zilimzidi hapo .....
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,333
Likes
8,551
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,333 8,551 280
Kwa Mh. Job Ndungai, Hiyo mbona ni kawa tuu. Angekuwa Luku hapo angempa nafasi chap chap. Angekuwa Mwingulu, hata kuongeza muda wa mjadala angeomba bunge. Nasema, kama Ndungai anasomaga JF, mwambieni yeye ni Janga la Kitaifa. Bahati mbaya ni kuwa 2015 hata Kongwa hawatarudisha jina lake.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
bora hakumpa maana kingenuka sababu tundu aliplan kumtetea tayari madogo zidi ya hoja za muhongo
 
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
232
Likes
2
Points
0
Age
28
S

st.ignatues loyolo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2013
232 2 0
yule wa chama cha mbwa.nitafungulia mbwa siongei na mbwa naongea na mwenye mbwa hapa mbwa tu lissu piga chini.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,181
Likes
3,463
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,181 3,463 280
TUNDU LISSU angeishia kutukana tu maana imethibitishwa kuwa aliwahi kuugua maradhi ya akili
mbona hata wewe unaumwa ugonjwa huohuo? Heri yeye aliugua na kupona kuliko wewe ambaye bado unaumwa! Badala ya kuchangia kilicholetwa unaangalia historia ya mtu?! Lisu ni sawa na wabunge 100 makini wa ccm na mnamgwaya kwani hata nafasi za kuchangia mnaogopa kumpa.
Grow upstair na sio kuongeza hips wewe!
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
mbona hata wewe unaumwa ugonjwa huohuo? Heri yeye aliugua na kupona kuliko wewe ambaye bado unaumwa! Badala ya kuchangia kilicholetwa unaangalia historia ya mtu?! Lisu ni sawa na wabunge 100 makini wa ccm na mnamgwaya kwani hata nafasi za kuchangia mnaogopa kumpa.
Grow upstair na sio kuongeza hips wewe!
Si bure wewe ni JOYCE MUKYA , starehe ya DJ
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347